Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c3cac5d4-e485-45b5-a596-e92af30ce952/open Invitation to Bid Procurement of Uniforms Procurement Reference No: MoP-NCB-G-0024-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods
Ministry of Peace: Procurement of Uniforms
Bekur (Jun 08, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደብረታቦር ከተማ አስተዳደር ከተማና መሰረተ ልማት መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት ለመግዛት ካቀዳቸው የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች ውስጥ 1ኛ. ዲሰክቶፕ ኮምፒዩተር በቁጥር 02፣ ላፕቶብ
የደብረታቦር ከተማ አስተዳደር ከተማና መሰረተ ልማት መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት ዴስክቶፕ ኮምፒዩተር በቁጥር 02፣ ላፕቶፕ በቁጥር 01 እንዲሁም ፍላሽ በቁጥር 15 መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 08, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችን፣ የግብርና መገልገያ ገጀራዎችንና ልዩ ልኡ ልዩ ዕቃዎችሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 56/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ እንዲሁም ንብረቶችን በግልጽና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 09, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 37/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ተሽከርካሪዎች የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Hibret Bank is Inviting Interested and Qualified Bidders for the Supply, Design, and Implementation of a Basic Automatic Fuel Refilling System for Three Standby Generators Located at the Hibret Bank Head Office in Addis Ababa.
Reporter (Jul 26, 2026) Bid No. HB/007/2026 INVITATION TO BID Hibret Bank would like to invite interested, eligible & qualified
Siinqee Bank Share Company is Inviting Bids for the Procurement of Various Vehicles, Including Electric Automobiles (605 KM and 950 KM), Plug-in Hybrid Vehicles, Electric Minibuses, Hybrid/EV Double Cabin Pick-ups, Single Patrol Pick-ups, and Armored Cash Vans.
Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BIDDING (NCB) Procurement of Different Types of Vehicles Procurement Bid Reference
Waajjirii Maallaqaa Aanaa Qarsaa Meeshaalee Furniicheraa Fii Gineeretara Bituu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 23, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Bara 2019 Waajjirii Maallaqaa Aanaa Qarsaa Bara Baajataa 2019tti Caalbaasii
Waajjirri Maallaqaa Aanaa Oddoo Shaakkisoo Maneen Hojii Mootummaa Meeshalee Adaadaa Bituu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 23, 2026) Beeksisa Caalbaasii Waajjirri Maallaqaa Aanaa oddoo shaakkisoo manneen hojii mootummaa Aanicha keessatti argaamanif 1. Meeshaalee
አራዳ አትክልት ተራ የገበያ ማእከል አ.ማ. የጥበቃ አገልግሎት በዘርፉ ለተሰማሩ የጥበቃ አገልግሎት ሰጪ ድርጅቶችን በጨረታ አወዳድሮ መስጠትና ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጥበቃ ሰራተኞች ቅጥር ለማከናወን ተጫራች ድርጅቶችንለማወዳደር የመወዳደሪያ መስፈርት ድርጅታቻን አራዳ አትክልት ተራ የገበያ ማእከል አ.ማ.
ተስፋ ብርሃን ህፃናትና ቤተሰብ ልማት ድርጅት እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ተስፋ ብርሃን ህፃናትና ቤተሰብ ልማት ድርጅት ከቻይልድፈንድ ኢትዮጲያና ኤስ ኦ ኤስ ባገኘው የገንዘብ ድጋፍ
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Agricultural Inputs
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/983e7999-e466-476d-bcb3-8988a4a56121/open Lot Information
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Agricultural Inputs
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/80b2c20e-99ca-40da-9651-b5f10a89448e/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5fe0a964-f90c-4805-a26e-acd6c83a11ae/open Lot Information