Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 16, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 38/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ተሽከርካሪዎች የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Jun 16, 2026) Re-BidINVITATION TO BID (ITB) DRILLING OF DEEP WATER WELL AT ASSOSA PRIMARY AND SECONDARY SCHOOL CAMPUS-TWO, ASSOSA Project: Drilling of Dip water well Client: Pharo FoundationLocation: Assosa New School
The Pharo Foundation Has Extended the Bid Deadline for the Drilling of a Deep-water Well at the Assosa Primary and Secondary School Campus-Two in Assosa, Benishangul-Gumuz Regional State.
Bekur (Jun 15, 2026) የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጎጃም ዞን የፍኖተ ሰላም ከተማ አስተዳደር መሬት ጽ/ቤት በ2018 በጀት አመት ለ3ኛ ጊዜ የከተማ ቦታን በሊዝ ስለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ ቁጥር 721/2004 አንቀጽ
የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jun 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የሕንፃ ኪራይ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ የንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ንፋስ ስልክ ላ/ክ/ከተማ ካዲስኮ አካባቢ የሚገኘውን እና ቀደሞ ለግዥ ማማከር ንግድ ስራ ዘርፍ ለቢሮ አገልግሎት
የኢትዮጵያ የንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ንፋስ ስልክ ላ/ክ/ከተማ ካዲስኮ አካባቢ የሚገኘውን እና ቀደሞ ለግዥ ማማከር ንግድ ስራ ዘርፍ ለቢሮ አገልግሎት ሲሰጥ የነበረውን ባለ 2 ወለል (G+2) ህንፃ ባለበት ሁኔታ ህጋዊ የንግድ ሥራ ፈቃድ ላላቸው ድርጅቶች በየሁለት ዓመቱ በሚታደስ ውል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ሪጅን ጽ/ቤት ለመኪና ኪራይ አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የመኪና ኪራይ አገልግሎት ጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ሪጅን ጽ/ቤት ከታች በሰንጠረዥ በተገለፀው መሰረት ለመኪና
በአዲስ አበባ አስተዳደር የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 2 ጨፌ/ቡልቡላ የመ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ አስተዳደር የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 2 ጨፌ/ቡልቡላ የመ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያየግልጽ ጨረታ ቁጥር 0010 ፣ 0011 ፣ 0012 ፣ 0013፣ 0014/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን
በአርሲ ዞን ጋለማ የ/ገ/ሕ/ሥራ ዩኒየን ኃላፊነቱ የተ.የግ/ማኅበር የተለያዩ ሥራዎች በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአርሲ ዞን ጋለማ የ/ዝ/ሕ/ሥራ ዩኒየን ኃላፊነቱ የተ.የግ/ማኅበር የዲዛይን ሥራ በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል።
Houses of Peoples Representative፡ Procurement of Wood Shelf
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cba2aeb2-790f-40c3-8b62-bdebefae6786/open Lot Information
Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement of Spare Parts
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/184a5fa0-6f3f-4683-972d-f470a5d0826e/open Lot Information
Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement of Toner
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1eeb3a10-4544-4a5c-89af-0a1ee95fceeb/open Lot Information
Geological Institute of Ethiopia፡ Procurement Maintenance of HP/hard Disk
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2578423d-0132-4c04-b40a-33fa084aab80/open Lot Information
Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/051711d5-20e3-462d-b385-30337b92be2b/open Lot Information