Re-Invitation Tenders in 2021
2merkato.com (Jun 16, 2026) Re-BidINVITATION TO BID (ITB) DRILLING OF DEEP WATER WELL AT ASSOSA PRIMARY AND SECONDARY SCHOOL CAMPUS-TWO, ASSOSA Project: Drilling of Dip water well Client: Pharo FoundationLocation: Assosa New School
The Pharo Foundation Has Extended the Bid Deadline for the Drilling of a Deep-water Well at the Assosa Primary and Secondary School Campus-Two in Assosa, Benishangul-Gumuz Regional State.
Bekur (Jun 15, 2026) የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጎጃም ዞን የፍኖተ ሰላም ከተማ አስተዳደር መሬት ጽ/ቤት በ2018 በጀት አመት ለ3ኛ ጊዜ የከተማ ቦታን በሊዝ ስለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ ቁጥር 721/2004 አንቀጽ
የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jun 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የሕንፃ ኪራይ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ የንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ንፋስ ስልክ ላ/ክ/ከተማ ካዲስኮ አካባቢ የሚገኘውን እና ቀደሞ ለግዥ ማማከር ንግድ ስራ ዘርፍ ለቢሮ አገልግሎት
የኢትዮጵያ የንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ንፋስ ስልክ ላ/ክ/ከተማ ካዲስኮ አካባቢ የሚገኘውን እና ቀደሞ ለግዥ ማማከር ንግድ ስራ ዘርፍ ለቢሮ አገልግሎት ሲሰጥ የነበረውን ባለ 2 ወለል (G+2) ህንፃ ባለበት ሁኔታ ህጋዊ የንግድ ሥራ ፈቃድ ላላቸው ድርጅቶች በየሁለት ዓመቱ በሚታደስ ውል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል የርዕሰ መስተዳደር ጽ/ቤት ስር ያሉ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን የጥገና አገልግሎት በቅርበት ለመስጠት የጋራዥ ግልጽ ጨረታ አውጥቷል። ስለሆነም በዘርፉ ልምድ
በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል የርዕሰ መስተዳደር ጽ/ቤት የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን የጥገና አገልግሎት በቅርበት ለመስጠት የጋራዥ ግልጽ ጨረታ አውጥቷል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ ፕላን ልማት መምሪያ መጸዳጃ ቤት እና መማሪያ ክፍሎች አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ ፕላን ልማት መምሪያ ለአ/ም ከ ትምህርት መምሪያ ለሚገነባው ሳይት፡-
የዝዋይ ተሃድሶ ልማት ማረሚያ ማዕከል በ2019 በጀት ዘመን የተለያዩ ዕቃዎችን በሎት በመደብ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የዝዋይ ተሃድሶ ልማት ማረሚያ ማዕከል በ2019 በጀት ዘመን የተለያዩ ዕቃዎችን በሎት በመደብ
ይሓ ሪል እስቴት ኃ/የተ/የግ/ማህበር የጽህፈት መሳሪያ እቃዎች እና የፅዳት እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ ይሓ ሪል እስቴት ኃ/የተ/የግ/ማህበር ከዚህ ቀጥሎ የተዘረዘሩት እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ የሚሊንየም አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት የደንብ ልብስ፣ የትምህርት አላቂ እቃዎች፣ የፅዳት እቃዎች፣ ቋሚ እቃ፣ የስፖርት እቃዎች እና ልዩ ልዩ እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ የሚሊንየም አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት
የምስራቅ ሐረርጌ ዞን የጎላ ኦዳ ወረዳ የፋይናንስ ጽሕፈት ቤት የደረጃ 5 (GC/BC Grade 5) እና ከዚያ በላይ የሕንጻ ግንባታ ፈቃድ ያላቸውን ተቋራጮች አወዳድሮ የጂ+2 (G+2) ሕንጻ ግንባታ ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የምስራቅ ሐረርጌ ዞን፣ የጎላ ኦዳ ወረዳ የፋይናንስ ጽሕፈት ቤት በ2019 በጀት ዓመት የጎላ
በደቡብ ምዕ/ኢት/ሕ/ክልላዊ መንግሥት በካፋ ዞን የሺሾ እንዴ ወረዳ ፋይ/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በወረዳው ውስጥ ላሉት ሴ/መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የተለያዩ የፅዳት ዕቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች እንዲሁም የእንስሳት መድኃኒት ግዢ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) ብሔራዊ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በደቡብ ምዕ/ኢት/ሕ/ክልላዊ መንግሥት በካፋ ዞን የሺሾ እንዴ ወረዳ ፋይ/ጽ/ቤት በ2019
በየካ ክፍለ ከተማ በወረዳ 10 ት/ጽ/ቤት ኮተቤ የሚገኘው ሳላይሽ ቅድመ አንደኛ፣ 1ኛና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በየካ ክፍለ ከተማ በወረዳ 10 ት/ጽ/ቤት ኮተቤ የሚገኘው ሳላይሽ ቅድመ አንደኛ፣ 1ኛና መካከለኛ
ኮ/ቀ/ክ/ከተማ የወረዳ 05 አዲስ ህይወት ቅ/አንደኛ፣ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት በ2018 ዓ.ም. የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኮ/ቀ/ክ/ከተማ የወረዳ 05 አዲስ ህይወት ቅ/አንደኛ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት 2018 ዓ.ም. የደንብ
የየካ አያት ሰላም መንደር ማህበር የኦዲት አገልግሎት ሰጪ ድርጅቶችን አወዳድሮ የ2018 ዓ.ም. የማህበሩን ሒሳብ ማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) ማስታወቂያ ማህበራችን የካ አያት ሰላም መንደር ማህበር በኢፌዴሪ የሲቪል ማህበረሰብ ድርጅቶች ባለስልጣን ፍቃድ አውጥቶ የሚንቀሳቀስ