Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 30, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፣ ቡባሕአዳ/ሐራጅ/053/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ. የተበዳሪ ስም የንብረት
ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION TO RE-BID The Addis Ababa Chamber of Commerce & Sectoral Associations (AACCSA) invites eligible firms to supply Cannon R6 Mark 2 Camera & Wireless Microphone.
The Addis Ababa Chamber of Commerce & Sectoral Associations (AACCSA) Invites Eligible Firms to Supply Canon R6 Mark 2 and R5 Mark 2 Cameras Along with Wireless Microphones.
Reporter (Aug 30, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0034/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል:: ተ.ቁ
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Fortune (Aug 30, 2026) በድጋሚ የወጣ አስቸኳይ ያገለገሉ ፓሌቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር NFR 004-2026 የጨረታ ዕቃዎች መመልከቻ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ሰነድ መግዣ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ዕቃዎች መገኛ ቦታ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መሸጫ ቦታ ዩኒሴፍ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መመለሻ የመጨረሻ ጊዜ ሃሙስ ነሀሴ
ዩኒሴፍ ኢትዮጵያ ያገለገሉ የእንጨት ፓሌቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Oromia Water and Energy Bureau Invites Sealed Bids for the Supply and Installation of Solar PV Systems for Existing Water Schemes that Ceased Operations Due to Fuel Costs and Fluctuations.
Ethiopian Herald (Jul 28, 2026) INVITATION FOR BIDS Project: One WaSH National Program phase II (OWNP-CWA Phase II) Contract Title:
የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት፡- ለግቢ ውስጥ መድኃኒቶች እና የህክምና
የቴፒ አጠቃላይ ሆስፒታል በ2019 ዓ.ም. ለሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የህክምና መገልገያ መሳርያዎችንና አንስቴዥያ ማሽን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቴፒ አጠቃላይ ሆስፒታል በ2019 ዓ.ም ለሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የህክምና መገልገያ መሳርያዎችንና አንስቴዥያ ማሽን
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7116a40e-5917-4cf1-ba2e-d8d02803f77c/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/50b45abd-608c-4396-9c49-cfdf4b0b85ec/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d26ec220-54d2-4bfc-ab47-243e3055776e/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of Printing Products
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9f981dfb-27e9-46c1-bdc7-72fd4e451a13/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4bf2d50b-b072-4063-8fe6-c6427a07bd46/open Lot Information
የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት ሙሉ ለሙሉ ክፍያቸው የተጠናቀቀ 04 (አራት) ኮንደሚኒየም ሱቆች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Jul 28, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የኮንደሚኒየም የንግድ ሱቅ ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት ሙሉ ለሙሉ ክፍያቸው