Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 24, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ተስፋይ ገብሩ እና የፍ/ባለዕዳ ኒው ኢንተርናሽናል ኃ/የተ/የግ/ማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/22745 በቀን መጋቢት
የተለያዩ የጽዳት ሳሙናዎችና ብስኩቶች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢኳል ኦፖርቹኒቲ አሶሴሽን ሲገለገልበት የነበረውን አንድ ቶዮታ የመስክ መኪና ባለበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ስለሆነም ተጫራቾች ፡– 1. ማንኛውም
ኢኳል ኦፖርቹኒቲ አሶሴሽን ሲገለገልበት የነበረውን አንድ ቶዮታ የመስክ መኪና ባለበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠውን ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር G+2 መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የሰጠው ብድር ባለመከፈሉ በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) 216/92 መሠረት በእዳ ማካካሻት የወረሳቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የወረሳቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Frosted Sticker
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/19d3b9e7-99b0-4a41-b8cb-30576323e4ef/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን ለቢሮ አገልግሎት የሚውል የመጥርያ ደውል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e17399a5-1583-4888-9b63-e0d67b69fa8e/open Lot Information
የኢንዱስትሪ ሚኒስቴር ሱፍ ልብስ የፕሮቶኮል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/03f0eed7-765d-4c07-8f9a-f766fce79bee/open Lot Information
Green Hope Path Invites Eligible and Certified Audit Firms Registered with the Accounting and Auditing Board of Ethiopia (ABBE) to Submit Bids for the Provision of Organizational Annual External Audit Services for Three Consecutive Fiscal Years (2025–2027).
2merkato.com (Mar 09, 2026) Invitation to Bid for External Auditor Reference Number: GHP/01/26 Green Hope Path is a local
በጉለሌ ክ/ከተማ ስፖርት ምክር ቤት ጽ/ቤት የ2018 በጀት ዓመት የዕቅድ ማስፈፀሚያ የሚውሉ የስፖርት ትጥቅ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልጽ የጨረታ ግዥ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር፡ 002/2018/ ዓ.ም በጉለሌ ክ/ከተማ ስፖርት ምክር ቤት ጽ/ቤት የ2018
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ደብረ ማርቆስ ሪጅን ለሪጅኑ እና ለማዕከላት አገልግሎት የሚውል ላፕቶፕ ኮምፒተር፣ ዴስክቶፕ ኮምፒተር፣ ፕሪንተር የፕሪንተር ቀለም፣ ድራም እና የተሽከርካሪ ጎማ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር EEU/DMR/SPGNCB_008/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ደብረ ማርቆስ ሪጅን ለሪጅኑ እና ለማዕከላት አገልግሎት
የአመድጉያ የበግ ብዜትና ዝርያ ማሻሻያ ማዕከል ግ/ፋ/ን/አስ ቡድን መሪ የበጎች የተመጣጠነ መኖ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአመድጉያ የበግ ብዜትና ዝርያ ማሻሻያ ማዕከል ግ/ፋ/ን/አስ ቡድን መሪ የበጎች የተመጣጠነ መኖ
አጠቃላይ ይዞታው 273 ካ/ሜ የሆን ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሙሉጌታ አሰፋ እሸቴ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ጌታቸው አሰፋ እሸቴ መካከል
ነፀብራቅ ጠቅላላ ንግድ ሥራ አክሲዮን ማኅበር የማህበሩ መተዳደሪያ ሕግ መሠረት ለሚፈቀደው የሥራ ዘመን በኮንትራት የዓመቱን ሂሳብ ማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የኦዲተር ጨረታ ማስታወቂያ ነፀብራቅ ጠቅላላ ንግድ ሥራ አክሲዮን ማኅበር የማህበሩ መተዳደሪያ ሕግ መሠረት ለሚፈቀደው የሥራ