Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 30, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0032/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ኮንዶሚኒየም መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማስታወቂያ ቁጥር– 07/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር፡-ኢፕድ 002/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 28, 2026) Re-Bid Advertisement for Consultancy Service on Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project Bid Reference No: 348/2026 1- About CARE Ethiopia Founded in 1945, CARE
CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for the Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Trade and Regional Integration፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/46abe22d-909b-41af-8d80-56d4bbfda6d3/open Lot Information
Ministry of Trade and Regional Integration፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6b6f4947-189f-4ef3-a60c-60f5e49f22e1/open Lot Information
Ministry of Water and Energy: Procurement of Office Equipment
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/89ee3dad-36f4-4a04-b283-a281421d7726/open Invitation for
የድሬዳዋ ምድብ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት 4ኛ ፍትሐ ብሔር ችሎት የኮንፕሬሰር እና የባጃጅ ተሽከርካሪ የሃራጅ ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
Dire Gazetta (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የመ/ቁ 105543 ቀን 26/05/2018 ዓ.ም በፍ/ባለመብት አቶ እድሜአለም እጅጉ ተሰማ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ
በድሬዳዋ አስተዳደር የብልጽግና ፓርቲ ቅ/ፅ/ቤት ለምርጫ ቅስቀሳ የሚያገለግሉ እቃዎች በህዝብ ግንኙነት ዘርፍ በሚዘጋጀው ዲዛይን መሰረት በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በድሬዳዋ አስተዳደር የብልጽግና ፓርቲ ቅ/ፅ/ቤት የሚዲያና ህዝብ ግንኙነት ዘርፍ ለ2ኛ ሀገራዊ እና አስተዳደራዊ
Nifas Silk Lafto Sub City Design and Construction Work Administrative and Finance Pool Office Invites Sealed Bids for the Procurement of Safety Materials (Lot One) Under the Urban Productive Safety Net and Jobs Project (UPSNJP), Grant No. IDA-D7320.
World Bank (Mar 12, 2026) Invitation to Bid (ITB) City Government of Addis AbabaNifas Silk Lafto Sub City Sub City
The Benishangul Gumuz Regional State, Lowlands Livelihood Resilience Project (LLRP-II) Invites Sealed Bids for the Construction of a 37-meter Span Boka River Medium Bridge in Sedal Woreda, Kamash Zone.
World Bank (Feb 26, 2026) SPECIFIC PROCUREMENT NOTICE (SPN) Request for Bid_Small Works Country: [Ethiopia] Project: [Benishangul gumuz regional state, Lowlands
Oromia Roads and Logistics Bureau Invites Eligible Bidders for the Procurement of Car Wear and Jewellery
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/publishedToday/purchasing/b33beec5-a121-430f-88de-7319cab1e304/open Invitation for
Ministry of Labor and Skills: Procurement of Spare Parts
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e1cbbd75-c0a9-42b6-82e5-2f995582671e/open Lot Information