Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 16, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 38/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ተሽከርካሪዎች የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Jun 16, 2026) Re-BidINVITATION TO BID (ITB) DRILLING OF DEEP WATER WELL AT ASSOSA PRIMARY AND SECONDARY SCHOOL CAMPUS-TWO, ASSOSA Project: Drilling of Dip water well Client: Pharo FoundationLocation: Assosa New School
The Pharo Foundation Has Extended the Bid Deadline for the Drilling of a Deep-water Well at the Assosa Primary and Secondary School Campus-Two in Assosa, Benishangul-Gumuz Regional State.
Bekur (Jun 15, 2026) የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጎጃም ዞን የፍኖተ ሰላም ከተማ አስተዳደር መሬት ጽ/ቤት በ2018 በጀት አመት ለ3ኛ ጊዜ የከተማ ቦታን በሊዝ ስለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ ቁጥር 721/2004 አንቀጽ
የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jun 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የሕንፃ ኪራይ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ የንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ንፋስ ስልክ ላ/ክ/ከተማ ካዲስኮ አካባቢ የሚገኘውን እና ቀደሞ ለግዥ ማማከር ንግድ ስራ ዘርፍ ለቢሮ አገልግሎት
የኢትዮጵያ የንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን ንፋስ ስልክ ላ/ክ/ከተማ ካዲስኮ አካባቢ የሚገኘውን እና ቀደሞ ለግዥ ማማከር ንግድ ስራ ዘርፍ ለቢሮ አገልግሎት ሲሰጥ የነበረውን ባለ 2 ወለል (G+2) ህንፃ ባለበት ሁኔታ ህጋዊ የንግድ ሥራ ፈቃድ ላላቸው ድርጅቶች በየሁለት ዓመቱ በሚታደስ ውል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Medical Teams International (MTI) Invites Qualified Insurance Providers to Submit Bids for Life Insurance, Group Personal Accident (GPA), and Medical Insurance Services for its Staff and Dependents Across Ethiopia.
Reporter (Mar 08, 2026) Medical Teams International (MTI) Invitation to Bid for Life Insurance, Group Personal Accident (GPA), and Medical
ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ ብሔራዊ ቲአትር አካባቢ ላስገነባው 3B+G+25 ዋና መ/ቤት ሕንጻ የውጭ ማስታወቂያ በጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የዋናው መ/ቤት ማስታወቂያሥራ ጨረታ ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ ብሔራዊ ቲአትር አካባቢ ላስገነባው 3B+G+25 ዋና መ/ቤት ሕንጻ
ኢስት ጌት ትራንስፖትና ትሪዲንግ አ.ማ የ2017/18 በጀት ዓመት የገቢና ወጪ ሂሳብ ምርመራ ሥራ ህጋዊ ፈቃድ እና በሙያው በቂ ልምድ ያላቸውን የኦዲት ባለሙያዎች (ድርጅቶች) አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የኦዲት ሥራ ጨረታ ማስታወቂያ አክሲዮን ማህበሩ የ2017/18 በጀት ዓመት የገቢና ወጪ ሂሳብ ምርመራ ሥራ ህጋዊ ፈቃድ
Bunna Bank S.C (BB) Invites All Interested and Eligible Bidders for the Supply of Various Goods.
Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to Local Competitive Bid-no.-BB/007/2026 Bunna Bank S.C (BB) Invites all interested and eligible bidders for
Armauer Hansen Research Institute: Procurement of Terrazzo & Sund
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a23ea51f-d576-447c-8033-84a1accd2e7d/open Lot Information
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Laptop Computer for ELN
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eeece9c9-e987-41fe-8f3d-c2d87d93ebb0/open Lot Information
Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Frosted Sticker
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/19d3b9e7-99b0-4a41-b8cb-30576323e4ef/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን ለቢሮ አገልግሎት የሚውል የመጥርያ ደውል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e17399a5-1583-4888-9b63-e0d67b69fa8e/open Lot Information
የኢንዱስትሪ ሚኒስቴር ሱፍ ልብስ የፕሮቶኮል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/03f0eed7-765d-4c07-8f9a-f766fce79bee/open Lot Information