Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 18, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ ባለመብት እነ ወ/ሮ ጤናዬ ለማ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ፈቀደ ለማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Jun 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9faba54d-d626-427b-9b7e-f2f33ac6c35b/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0701-2018-PUR Object of Procurement: ለ3ኛ ጊዜ የወጣ
Arbaminch University: ለ3ኛ ጊዜ የወጣ ለአምቲኢ/አዉቲኢ የህንፃዎች አድሳት እና ጥገና ክፍል የሚዉል የተለያዩ ጠጠር እና አሸዋ ግዥ//90//
Addis Zemen (Jun 17, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ሃዲ/002/2026 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተሉትን የተበዳሪ /አስያዥ /ቤት/ቶች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል። ተ.ቁ የተበዳሪዉ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት እና ትምህርት ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል
Reporter (Jun 17, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የአወሊያ እርዳታና ልማት ድርጅት ለአወሊያ ጤና ጣቢያ የመጡ በርካታ የሆስፒታል አልጋዎች ያሉት ሲሆን ያሉትርፍነት ያሉንን ሰማኒያ አዲስ አልጋዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
የአወሊያ እርዳታና ልማት ድርጅት ሰማኒያ አዲስ አልጋዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የቅዱስ ጳውሎስ ሆስፒታል ሚሊኒየም ሜዲካል ኮሌጅ ቤከሪ ጎማ ባለ 1 ከሩብ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6ec2a736-a8c8-4fe5-a2c2-f86512e376cf/open Lot Information
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት ለአንድነት ፓርክ አገልግሎት የሚውል የስፖርት ቱታ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1fad8048-2f22-429d-9268-b71def1fbc34/open Lot Information
Prime Minister Office፡ Procurement of ፖርክ ኤርፎን 3.5mm/Earphone/
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3f7a3650-386d-4663-a953-7745ce9c0803/open Lot Information
ላፓልማ ኃ.የተ.የግል.ማህበር የፋብሪካው ማሽነሪዎች፣ ተሽከርካሪ እና ልዩ ልዩ ብረታ ብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የማሽኖችና ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ሰንዳፋ ከተማ በንጋት ኮርፖሬትና ሌሎች
የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ነጃት አበሻ እና የፍ/ባለዕዳ መሐመድ ዳግም መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በአርሲ ዞን የዲዳአ የገበሬዎች ህብረት ስራ ዩኒየን ኮምፓይነር፣ ገልባጭ መኪና እና የትራክተር ማረሻ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የመኪና ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በአርሲ ዞን የዲዳአ የገበሬዎች ህብረት ስራ ዩኒየን ሀላፊነቱ
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ የሚውል የጥሬ ዕቃ (ፑሚስ፣ ክሊንከር፣ ጅፕሰም) እና ሲሚንቶ የሚያጓጉዙለት የትራንስፖርት ድርጅቶችን በግልፅ የሀገር ውስጥ ጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የሀገር ውስጥ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ሙሲፋ/2Re‐58/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙግር ሲሚንቶ ፋብሪካ ለምርት አገልግሎት
በአ/ብ/ክ/መ በደቡብ ወሎ ዞን በደሴ ዙሪያ ወረዳ አካባቢና ደን ጥበቃ ጽ/ቤት በ040 (ሃራወበሎ ቀበሌ) የሚገኘውን የለማ የማህበረሰብ ደን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአ/ብ/ክ/መ በደቡብ ወሎ ዞን በደሴ ዙሪያ ወረዳ አካባቢና ደን ጥበቃ ጽ/ቤት በ040
The Ethiopian Electric Utility (EEU) Invites Bids for the Construction of Debere Berhane Region No.2 Customer Service Centers Renovation Works.
Addis Zemen (Mar 10, 2026) SPECIFIC PROCUREMENT NOTICEInvitation for Bid 1. The Ethiopian Electric Utility (EEU) hereinafter referred to as