Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 18, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ ባለመብት እነ ወ/ሮ ጤናዬ ለማ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ፈቀደ ለማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Jun 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9faba54d-d626-427b-9b7e-f2f33ac6c35b/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0701-2018-PUR Object of Procurement: ለ3ኛ ጊዜ የወጣ
Arbaminch University: ለ3ኛ ጊዜ የወጣ ለአምቲኢ/አዉቲኢ የህንፃዎች አድሳት እና ጥገና ክፍል የሚዉል የተለያዩ ጠጠር እና አሸዋ ግዥ//90//
Addis Zemen (Jun 17, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ሃዲ/002/2026 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተሉትን የተበዳሪ /አስያዥ /ቤት/ቶች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል። ተ.ቁ የተበዳሪዉ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት እና ትምህርት ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል
Reporter (Jun 17, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የአወሊያ እርዳታና ልማት ድርጅት ለአወሊያ ጤና ጣቢያ የመጡ በርካታ የሆስፒታል አልጋዎች ያሉት ሲሆን ያሉትርፍነት ያሉንን ሰማኒያ አዲስ አልጋዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
የአወሊያ እርዳታና ልማት ድርጅት ሰማኒያ አዲስ አልጋዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Dire Dawa University: Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/27fd9cc1-9de8-4722-b2f6-d9589eec1538/open Lot Information
Animal Health Institute: Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/29303617-29f4-4423-9411-0b5aaf4b1c94/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital: Procurement of Car Spare Part
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ebb4334c-3889-4a0d-b5b3-5e111c931958/open Lot Information
የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የምግብና ማቴሪያል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d0bbb57b-4072-439f-ac50-331cd9479a9f/open Lot Information
በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የግብርና ውጤቶች ሽያጭና ሜካናይዜሸን አገልግሎት ዘርፍ በቦንጋ ቅርንጫፍ ተከማችቶ የሚገኘውን ሩዝ የምግብ እህል ባለበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የሩዝ የምግብ እህል ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢግስኮ–የግ/ው/ሽ/ሜ/ሕ/ዘ/ግጨ /ሽ04/2018 በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የግብርና
Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Eligible Contractors to Submit Bids for the Construction of Latrine Work in Furi Subcity, Muda Furi Woreda, Shagar City, Oromia Region.
Addis Zemen (Mar 10, 2026) INVITATION TO BID All local eligible Contractors Forms Category BC-5/GC-5 and above who have Trade
የኢትዮጵያ ኮንስትራክሽን ሥራዎች ኮርፖሬሽን ለተለያዩ ፕሮጀክቶች የሚውል የተለያዩ የኮንስትራክሽን መሣሪያዎችና ተሽከርካሪዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመከራየት ስለሚፈልግ ብቁ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ እንዲሳተፉ ይጋብዛል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የተለያዩ የኮንስትራክሽን መሣሪያዎች እና ገልባጭ ተሽከርካሪዎች ጨረታ ቁጥር ECWCT/NCB/MP 27/2018 የኢትዮጵያ ኮንስትራክሽን ሥራዎች
የመድኃኒት አቅራቢ አገልግሎት ንብረትነታቸው የመድኃኒት አቅራቢ አገልግሎት የሆኑ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችና ሌሎች ቁሳቁሶች ባሉበት ሁኔታና ቦታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር መኣኤ/01/2018 የመድኃኒት አቅራቢ አገልግሎት ንብረትነታቸው የመድኃኒት አቅራቢ አገልግሎት የሆኑ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችና
በልደታ ክ/ከተማ ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች አስተዳደርና ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ ሱቆች አወዳድሮ ለማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SM 06/2018 በልደታ ክ/ከተማ ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች አስተዳደርና ፋይናንስ ጽ/ቤት የግዥ