Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jun 16, 2026) በድጋሚ የወጣ ያገለገሉ ዕቃዎች ሽያጭ ብሔራዊ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፦ አሸጨ/001/አኩስፋ-2/2018 ዓ.ም 1. በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ

በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ ያገለገሉ የተለያዩ አሮጌ ጎማዎች፣ ያገለገሉ አሮጌ በርሜሎች፣ ያለገሉ የተለያዩ አሮጌ ባትሪዎች፣ ያገለገሉ አሮጌ ሞረዶች፣ ያገለገሉ አሮጌ ብረት ድስቶች እና ያገለገሉ የፕርንተር ቶነሮች አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 16, 2026) ያገለገሉ ንብረቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ያገለገሉ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ሎት   የዕቃው ዓይነት  

የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን ያገለገሉ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 16, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 38/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ተሽከርካሪዎች የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ

በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

2merkato.com (Jun 16, 2026) Re-BidINVITATION TO BID (ITB) DRILLING OF DEEP WATER WELL AT ASSOSA PRIMARY AND SECONDARY SCHOOL CAMPUS-TWO, ASSOSA Project: Drilling of Dip water well Client: Pharo FoundationLocation: Assosa New School

The Pharo Foundation Has Extended the Bid Deadline for the Drilling of a Deep-water Well at the Assosa Primary and Secondary School Campus-Two in Assosa, Benishangul-Gumuz Regional State.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ መኪና እና መኖሪያ ቤት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር

Ministry of Water and Energy፡ Procurement of Electronics Equipment

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d5057f3b-ddc4-47a4-acd9-5140dbeca85f/open Lot Information

አምቦ ዩኒቨርሲቲ ማሞ መዘምር ካምፓስ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/71ba9b38-d6aa-40c7-84d7-38c407600fd1/open Lot Information

Dire Dawa University፡ Procurement of Smart Mobile Phone

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/871d1c5a-5494-4666-b1ef-45ad1811d70e/open Lot Information

የጉምሩክ ኮሚሽን የተሸከርካሪ መጫኛ ክሬን አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1b5d1a00-5deb-4e14-93f3-7d5e49bc0b2b/open Lot Information

አምቦ ዩኒቨርሲቲ የተለያዩ የኤሌትሪክ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/593d88c5-b623-43b4-a322-bbd7469103fd/open Lot Information

አምቦ ዩኒቨርሲቲ የሮቶ ማጠቢያ ማሽን ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a4223727-fd7b-4a58-80c9-8dc39f424c8c/open Lot Information

በቾ ወሊሶ የገበሬዎች ሕብረት ስራ ዩኒየን የተለያየ ዓይነት የምጥን ማዳበሪያ ፋብርካ ግብኣቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በቾ ወሊሶ የገበሬዎች ሕብረት ስራ ዩኒየን የተለያየ ዓይነት የምጥን ማዳበሪያ ፋብርካ ግብኣቶች በጨረታ

አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ሶፍትዌር፣ ስልጠና እና የአማካሪ አገልግሎት ግዥ በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር AMFI  08/2018 አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ሶፍትዌር፣