Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9faba54d-d626-427b-9b7e-f2f33ac6c35b/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0701-2018-PUR Object of Procurement: ለ3ኛ ጊዜ የወጣ
Arbaminch University: ለ3ኛ ጊዜ የወጣ ለአምቲኢ/አዉቲኢ የህንፃዎች አድሳት እና ጥገና ክፍል የሚዉል የተለያዩ ጠጠር እና አሸዋ ግዥ//90//
Addis Zemen (Jun 17, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ሃዲ/002/2026 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተሉትን የተበዳሪ /አስያዥ /ቤት/ቶች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል። ተ.ቁ የተበዳሪዉ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት እና ትምህርት ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል
Reporter (Jun 17, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የአወሊያ እርዳታና ልማት ድርጅት ለአወሊያ ጤና ጣቢያ የመጡ በርካታ የሆስፒታል አልጋዎች ያሉት ሲሆን ያሉትርፍነት ያሉንን ሰማኒያ አዲስ አልጋዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
የአወሊያ እርዳታና ልማት ድርጅት ሰማኒያ አዲስ አልጋዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jun 17, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/041/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/90 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት
ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopia Pharmaceutical Supplies Service: Procurement of MVS (multi Vendor System) for RDF Medicine
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/fd0313c1-b7fa-4b02-b6e1-cda31b924015/open
Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Network Equipment (Firewall).
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-010/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to invite eligible bidders
የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በድጋሚ ያወጣው የክሬን፣ የኤክስካቫተር፣ የፎረክሊፍት፣ የካቶ ክሬን፣የጭነት፣ የሰራተኛ ሰርቪስ እና የቦቴ ውሃ የሚያቀርቡ ተሽከርካሪዎች ኪራይ ግዥ
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ae95c0c5-ce71-4f6f-a504-8a4b35626e61/open
Oromia Construction Corporation (OCC) Has Intended to Invite Eligible Bidders for the Procurement of Consultancy Service for Corporations Road and Water Works Projects Including Capacity Building Contract Management and Project Management Assistance.
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) INVITATION FOR BID INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-012/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to
የአራዳ ክፍለ ከተማ ፐብሊክ ሰርቪስና የሰው ኃብት ልማት ጽ/ቤት የመንግሥት ግዥ ቡድን የተለያዩ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 3/2018 የአራዳ ክፍለ ከተማ ፐብሊክ ሰርቪስና የሰው ኃብት ልማት
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ ለፋብሪካው አገልግሎት የሚውል የፋብሪካ፣ ኳሪ ማሽነሪዎችና ተሽከርካሪዎች ዘይትና ቅባት በግልጽ ጨረታ አወዳደሮ ለሁለት ዓመት ውል ገብቶ የሚያቀርብለት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ሙሲፋ/Re-08/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንት ፋብሪካ ሰፋብሪካው አገልግሎት የሚውል የፋብሪካ፣ ኳሪ
BGI Ethiopia Invites Qualified Vendors to Submit Proposals for a Factory Lighting Assessment, Supply, and Installation Project at its Hawassa Plant.
Reporter (Mar 08, 2026) REQUEST OF AN EXPRESSION OF INTEREST (EOI): FACTORY LIGHTING ASSESSMENT, SUPPLY & INSTALLATION (EOI NO: BGI/TECH/120/2026)
Ethiopian Customs Commission: የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተሽከርካሪዎች ጥገና አገልግሎት ግዥ
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ee16c8bd-5a1c-4190-b47f-4a947e5f126a/open
ዘመን ኢንሹራንስ አ.ማ. ሂሳብ ለማስመርመር የውጭ ኦዲተሮችን አወዳድሮ ለሶስት አመት ማለትም እ.ኢ.አ ከ2026 እስከ 2028 የተሰሩ የኩባንያዉ ሒሳቦችን ውል በመግባት ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) በውጪ ኦዲተሮች ሂሳብ ለማስመርመር የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነድ ቁጥር 010/2018 ዘመን ኢንሹራንስ አማ ሂሳብ