Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jun 14, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የኃራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ.ማ. ለአቶ እንግዳየሁ ፋንታሁን ለሰጠዉ ብድር በመያዣ የያዘዉን በአብክመ እንጅባራ ከተማ ቀበሌ የካርታ ቁጥር 77/2010 በአቶ አክሊሉ መኮነን
ፀደይ ባንክ አ.ማ. የሴራሚክ ማምረቻ ፋብሪካ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jun 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቱ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jun 14, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡– 003/2/2018 ገዳ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/1992 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ከታች በሰንጠረዡ የተገለጸን ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ
ገዳ ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jun 14, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የኃራጅሽያጭ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ.ማ. ለአቶ ጌታቸዉ አባት ለሰጠዉ ብድር በመያዣ የያዛቸዉንና ዝርዝር ሁኔታቸዉ ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የገለጹትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠዉ ስልጣን
ፀደይ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Sport Academy: PROCUREMENT OF SPORT WEAR FOR CAOCH /የአሠልጣኞች የስፖርት ትጥቅ አዲስ አበባ እና አሠላ አትሌት ጥሩነሽ ዲባባ ካምፓስ 2019 ግዥ/
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/7e126a7d-fc8e-44fa-8ccc-730fdfd54910/open
Wegagen Capital Investment Bank S.C. (WCIB) Invites Qualified Vendors to Submit Proposals for Two Separate Tenders.
2merkato.com (Aug 28, 2026) INVITATION FOR BID Two Separate Tenders — Bidders must submit a distinct proposal for each tender
Ethiopian Police University: Procurement of Sanitary
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6fc0f06e-673e-4910-9815-3675ca704ac2/open
BONGA UNIVERSITY Procurement of Construction Materials
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1f2ea7fd-7242-4220-bb1b-001f5038a798/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute: Lot 65 Procurement of Sanitary Items
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/633c7d1d-a649-47d6-bbbb-13b9199e2957/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission: Lot 16 Procurement Of Construction Materials (የተለያዩ ለግንባታ የሚያስፈልጉ ዕቃዎች)Customs Commission Adama Branch Office
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6eb60b8a-1e68-40e2-b9e4-d41455779f81/open
ዩኒሴፍ ኢትዮጵያ ያገለገሉ የእንጨት ፓሌቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 28, 2026) በድጋሚ የወጣ አስቸኳይ ያገለገሉ ፓሌቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር NFR 004-2026 የጨረታ ዕቃዎች መመልከቻ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ሰነድ መግዣ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ
Ethiopian Customs Commission Lot 14 Procurement Of (የተለያዩ የዲኮር እቃዎች Customs Commission Adama Branch Office
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6d618d3f-0607-4c88-b130-bc00dea15809/open
Ministry of Defense: Procurement of Stationary Materials
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/0bd5189d-171b-4e11-8b5b-61ae4bf9a1f9/open