Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 18, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ ባለመብት እነ ወ/ሮ ጤናዬ ለማ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ፈቀደ ለማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Jun 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9faba54d-d626-427b-9b7e-f2f33ac6c35b/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0701-2018-PUR Object of Procurement: ለ3ኛ ጊዜ የወጣ
Arbaminch University: ለ3ኛ ጊዜ የወጣ ለአምቲኢ/አዉቲኢ የህንፃዎች አድሳት እና ጥገና ክፍል የሚዉል የተለያዩ ጠጠር እና አሸዋ ግዥ//90//
Addis Zemen (Jun 17, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ሃዲ/002/2026 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተሉትን የተበዳሪ /አስያዥ /ቤት/ቶች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል። ተ.ቁ የተበዳሪዉ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት እና ትምህርት ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል
Reporter (Jun 17, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የአወሊያ እርዳታና ልማት ድርጅት ለአወሊያ ጤና ጣቢያ የመጡ በርካታ የሆስፒታል አልጋዎች ያሉት ሲሆን ያሉትርፍነት ያሉንን ሰማኒያ አዲስ አልጋዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
የአወሊያ እርዳታና ልማት ድርጅት ሰማኒያ አዲስ አልጋዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Medical Teams International (MTI) Invites Qualified Insurance Providers to Submit Bids for Life Insurance, Group Personal Accident (GPA), and Medical Insurance Services for its Staff and Dependents Across Ethiopia.
Reporter (Mar 08, 2026) Medical Teams International (MTI) Invitation to Bid for Life Insurance, Group Personal Accident (GPA), and Medical
ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ ብሔራዊ ቲአትር አካባቢ ላስገነባው 3B+G+25 ዋና መ/ቤት ሕንጻ የውጭ ማስታወቂያ በጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የዋናው መ/ቤት ማስታወቂያሥራ ጨረታ ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ ብሔራዊ ቲአትር አካባቢ ላስገነባው 3B+G+25 ዋና መ/ቤት ሕንጻ
ኢስት ጌት ትራንስፖትና ትሪዲንግ አ.ማ የ2017/18 በጀት ዓመት የገቢና ወጪ ሂሳብ ምርመራ ሥራ ህጋዊ ፈቃድ እና በሙያው በቂ ልምድ ያላቸውን የኦዲት ባለሙያዎች (ድርጅቶች) አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የኦዲት ሥራ ጨረታ ማስታወቂያ አክሲዮን ማህበሩ የ2017/18 በጀት ዓመት የገቢና ወጪ ሂሳብ ምርመራ ሥራ ህጋዊ ፈቃድ
Bunna Bank S.C (BB) Invites All Interested and Eligible Bidders for the Supply of Various Goods.
Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to Local Competitive Bid-no.-BB/007/2026 Bunna Bank S.C (BB) Invites all interested and eligible bidders for
Armauer Hansen Research Institute: Procurement of Terrazzo & Sund
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a23ea51f-d576-447c-8033-84a1accd2e7d/open Lot Information
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Laptop Computer for ELN
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eeece9c9-e987-41fe-8f3d-c2d87d93ebb0/open Lot Information
Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Frosted Sticker
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/19d3b9e7-99b0-4a41-b8cb-30576323e4ef/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን ለቢሮ አገልግሎት የሚውል የመጥርያ ደውል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e17399a5-1583-4888-9b63-e0d67b69fa8e/open Lot Information
የኢንዱስትሪ ሚኒስቴር ሱፍ ልብስ የፕሮቶኮል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/03f0eed7-765d-4c07-8f9a-f766fce79bee/open Lot Information