Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ሠ/ፍ/ጤ/ጣ/ግ/ጨ/003/2018 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ጤና ቢሮ በአቃቂ ቃሊቲ ክ ከተማ ጤና ጽ/ቤት የሠላም ፍሬ ጤና ጣቢያ በ2018 በጀት ዓመት ከዚህ
የሠላም ፍሬ ጤና ጣቢያ የተለያዩ መድሀኒቶች፣ የህክምና መገልገያ መሳሪያዎች እና የላብራቶሪ ሪኤጀንቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 12, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት እነ ስምረት አእምሮ እና በፍ ባለዕዳ ቀንጢቻ ማይኒንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ ወደ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ. 10158
የተለያዩ ያገለገሉ የቢሮ ዕቃዎች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jun 12, 2026) የዕቃዎች ጨረታ ሽያጭማስታወቂያ ቁጥር 14/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን መቐለ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት እና በስሩ የሚገኙ መጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የተለያዩ አዳዲስ ጨርቃ ጨርቅ ፣ የተሽከርካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን መቐለ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ አዳዲስ ጨርቃ ጨርቅ፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች፣ የህንፃ መሳሪያ ዕቃዎች እና የምግብ ነክ ዕቃዎች እንዲሁም ሌሎች ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሽጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 12, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አሚጎስ የገንዘብ ቁጠባ እና ብድር ሃ/የተ/የህ/ስ/ማ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ዳግማዊት ሙሉጌታ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ
ድጋሚ የወጣ የተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር በድሬድዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ኮንክሪት ፓይፕ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 27, 2026) የግልፅ ጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር በድሬድዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት እየተሰራ ለሚገኘው ለቶጎጫሌ የመንገድ
ኤልስሜድ ሄልዝኬር ሶሉሽን ኤል.ቲ.ዲ የህክምና ማሽኖች ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የዕቃ ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ኤልስሜድ ሄልዝኬር ሶሉሽን ኤል.ቲ.ዲ ኢትዮጵያ ከታች የተገለፁትን የህክምና ማሽኖች በተገለፀው መነሻ
በአብክመ በምስ/ጎ/ዞን የሉማሜ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት ያገለገሉ ብረታ ብረት፣ የተሽርካሪ መለዋወጫ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 27, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ በምስ/ጎ/ዞን የሉማሜ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት፣ ከተማ መሰረተ ልማት ጽ/ቤት እና
Waajjirri Maallaqaa Godina Boorana Bahaa Manneen Hojii Mootummaa Godinicha Keessatti Argamanif Meeshalee Biroo Dhafii Oolu Wal Dorgomsisee Bituu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Jul 23, 2026) Beeksisa Caalbaasii 1ffaa Lak. 001/2019 Waajjirri Maallaqaa Godina Boorana Bahaa manneen hojii Mootummaa Godinicha keessatti
Hellenic Greek International School Invites Eligible and Qualified Contractors (Grade 7 and Above) to Submit Sealed Bids for the Construction, Renovation, Rehabilitation, and Maintenance of School Facilities.
Reporter (Jul 26, 2026) Hellenic Greek International School INVITATION NTIONAL COMPETITIVE BID PROCUREMENT SUMMARY Bid No…….. NCB/GCS/03/2026 Country:…Ethiopia Notice Type:
The Engineering Corporation of Oromia (ECO) is Inviting National Competitive Bids for the Construction of Access Roads for the Awata Dam and Large-Scale Irrigation Development Project.
Addis Zemen (Jul 26, 2026) Invitation for National Competitive Bid Reference Number: ECO-01/2019 1. Engineering Corporation of Oromia(ECO) has secured
Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial Works Plc (ECWC-GIW PLC) is Inviting Bids for the Procurement of Three Items: Hydraulic Oil (1 Barrel), a Dashboard System (1 Pc), and HDPE Raw Material (200MT).
Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) INVITATION FOR BIDRE-GIW-48-2025/2026, GIW-01-2026/2027 and GIW-02-2026/2027 Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial Works Plc (ECWC-GIW
The Dire Dawa Administration Roads Authority Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Contractors (Grade GC-4 or RC-4 and Below) for the Construction of Three Short Span Bridges Within the Dire Dawa City Administration.
Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) INVITATION TO BIDTo: ALL CONTRACTORS OF GRADE: GC-4 OR RC-4 AND BELOW Procurement Reference Number:
The International Rescue Committee (IRC) Ethiopia Program Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply of Local Construction Materials, Specifically Basaltic Stone, Sand, River Gravel, and Coarse Aggregate.
Capital (Jul 26, 2026), Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION FOR BID The IRC-Ethiopia Program has been working in Ethiopia since