Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jun 19, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ ባለመብት አቶ ሙባረክ ረዲ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ተስፋዬ አለኸኝ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.120649 በ25/11/2017ዓ.ም እና

የቦታ ስፋት 345 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jun 19, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር: (Rebid) RAC/01/2018 ራከሮብ ቢዝነስ ኃ. የተ. የግል ማህበር በቂርቆስ ክፍለ ከተማ ወረዳ 03 ጎርጎርዮስ አደባባይ አጠገብ በገነባቸው

ራከሮብ ቢዝነስ ኃ.የተ.የግል ማህበር በኤሌክትሮሜካኒካል፣ በኤሌክትሪካል፤ ሶላር ፓወር፤ በኬሚካል፣ ኮንስትራክሽን ማሺነሪዎችና መለዋወጫ ዕቃዎች እንዲሁም ተዛማጅ በሆኑ የንግድ ሥራ ዘርፍ ብቻ ላይ ለሚሰማሩ ተጫራቾች ሱቆቹን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል

Government (Jun 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a8446644-0274-4e30-9a04-e7470870eb4f/open Lot Information Procurement Reference Number: MoR-NCB-G-1337-2018-PUR Object of Procurement: Procurement of Stationery

Ministry of Revenue፡ Procurement of Stationery Materials

Government (Jun 19, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/908f1847-5374-41a2-81ec-ff4987bf9f93/open Invitation to Bid Procurement of Office Equipment Procurement Reference No: ECC-NCB-G-0678-2018-BID-OpenProcurement Category:

Dire Dawa Branch Office , Ethiopian Customs Commission: Procurement of Office Equipment

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በድጋሚ ያወጣው የክሬን፣ የኤክስካቫተር፣ የፎረክሊፍት፣ የካቶ ክሬን፣የጭነት፣ የሰራተኛ ሰርቪስ እና የቦቴ ውሃ የሚያቀርቡ ተሽከርካሪዎች ኪራይ ግዥ

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ae95c0c5-ce71-4f6f-a504-8a4b35626e61/open

Oromia Construction Corporation (OCC) Has Intended to Invite Eligible Bidders for the Procurement of Consultancy Service for Corporations Road and Water Works Projects Including Capacity Building Contract Management and Project Management Assistance.

የአራዳ ክፍለ ከተማ ፐብሊክ ሰርቪስና የሰው ኃብት ልማት ጽ/ቤት የመንግሥት ግዥ ቡድን የተለያዩ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 3/2018 የአራዳ ክፍለ ከተማ ፐብሊክ ሰርቪስና የሰው ኃብት ልማት

በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ ለፋብሪካው አገልግሎት የሚውል የፋብሪካ፣ ኳሪ ማሽነሪዎችና ተሽከርካሪዎች ዘይትና ቅባት በግልጽ ጨረታ አወዳደሮ ለሁለት ዓመት ውል ገብቶ የሚያቀርብለት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ሙሲፋ/Re-08/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንት ፋብሪካ ሰፋብሪካው አገልግሎት የሚውል የፋብሪካ፣ ኳሪ

BGI Ethiopia Invites Qualified Vendors to Submit Proposals for a Factory Lighting Assessment, Supply, and Installation Project at its Hawassa Plant.

Reporter (Mar 08, 2026) REQUEST OF AN EXPRESSION OF INTEREST (EOI): FACTORY LIGHTING ASSESSMENT, SUPPLY & INSTALLATION (EOI NO: BGI/TECH/120/2026)

Ethiopian Customs Commission: የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተሽከርካሪዎች ጥገና አገልግሎት ግዥ

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ee16c8bd-5a1c-4190-b47f-4a947e5f126a/open

ዘመን ኢንሹራንስ አ.ማ. ሂሳብ ለማስመርመር የውጭ ኦዲተሮችን አወዳድሮ ለሶስት አመት ማለትም እ.ኢ.አ ከ2026 እስከ 2028 የተሰሩ የኩባንያዉ ሒሳቦችን ውል በመግባት ማሰራት ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) በውጪ ኦዲተሮች ሂሳብ ለማስመርመር የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነድ ቁጥር 010/2018 ዘመን ኢንሹራንስ አማ ሂሳብ

EngenderHealth Ethiopia Invites Proposals from Qualified Consulting Firms to Conduct a Mid-term Review of the Project ‘Enhancing Reproductive Health Entitlement and Responding to Gender Based Violence (GBV) in Ethiopia: Phase II’.

Amhara Media Corporation Wants to Notify Bid Closing and Opening Date Extension

Addis Zemen (Mar 08, 2026) Notice for Bid Closing and Opening date Extension Reference is made to Tender NO. AMC