Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 20, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የአ/ምንጭ ከተማ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ለመ/ቤቱ ለሠራተኞች አገልግሎት የሚሰጡ የደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ በዚህም መሰረት፡– 1ኛ. ሎት
የአ/ምንጭ ከተማ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ለመ/ቤቱ ለሠራተኞች አገልግሎት የሚሰጡ የደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 20, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ስኬት ባንክ አ/ማ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ኃይሌ ጫላና ጓደኞቻቸው ብረታብረት አ/ሽ/ማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈፃፀም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ
ድጋሚ የወጣ የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Jun 20, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5214a61b-0ca4-4ee0-a02b-b715688e37dd/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: DMU-NCB-G-0127-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Debremarkos University: Procurement of Food and Beverages
Ethiopian Herald (Jun 19, 2026) Re-Invitation to Bid for Procurement of Different Types of Tyres RE-BID N°: OFWE-13/2018 Oromia Forest and Wildlife Enterprise (OFWE) re-invites all interested and eligible bidders
Oromia Forest and Wildlife Enterprise (OFWE) is Re-inviting Eligible Bidders for the Procurement of Different Types of Tyres with Inner Tubes.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የአለታ ወንዶ ከተማ አስተዳደር ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በአለታ ወንዶ ማዘጋጃ ቤት የጠጠር መንገድ ጥገና ሥራ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የግንባታ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የአለታ ወንዶ ከተማ አስተዳደር ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በአለታ ወንዶ ማዘጋጃ ቤት በ2018 በጀት
Ethiopian Civil Service University፡ Procurement of Meat, Beef Meat and Fish Filito
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e9fd0e82-7973-4993-8c78-4a1118d9cd07/open
በየካ ክ/ከተማ ወረዳ 08 አስተዳደር ፋይናንስና ኢኮኖሚያ ልማት ጽ/ቤት የሕዝብ ትራንስፖርት መኪና ኪራይ፣ የጽህፈት መሳሪያ፣ የጽዳት እና የደንብ ልብስ እቃዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 02/2018 በየካ ክ/ከተማ ወረዳ 08 አስተዳደር በበጀት ዓም ሁለተኛ በር የሕዝብ
የፌዴራል ፍትህ ሚኒስቴር፡ የሆቴል መስተንግዶ አገልግሎት በአዳማ ከተማ ከቀን 03/07/2018 እስከ 07/07/2018 ዓ.ም ለ15 ተሰታፊዎች ለ5 ቀናት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2d7ed89c-bdce-4582-8c90-8045533c6a80/open Lot Information
Ambo University፡ Procurement of CT- Scan Contrast –16
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/028f0e78-757b-4acc-84ad-698bebc2ea7b/open Lot Information
Hawassa University:Lot 083 Purchase Requisition of Smart Mobile Phone SAMSUNG Galaxy or Equivalent A56, 5G, 256GB by 8GB/12GB/*/CLG
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/615b6ed3-8a68-40ff-b1b6-38b77679e061/open Lot Information
Livestock Development Institute፡ Procurement of Hotel Service from Bishftu Tawon Refirashmenet & Hall Renet Lot 005/2018 (የሆቴል አገልግሎት ግዥ በቢሸፍቱ ከተማ)
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/dc7ce9f4-5181-4d9f-990a-314218bf2837/open Lot Information
አዲስ አበባ መንገዶች ባለስልጣን: የማሽን ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9a9d68db-833a-4c06-8943-5a3176a2188d/open Invitation to
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Uniforms
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/6e1f99af-e018-4d8d-83a5-d2d88eea7813/open Invitation to