Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 15, 2026) የጨረታ መለያ ቁጥር ዐዐ7/ 2018 ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የሐራጅ ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ በደ/ኢ/ክ/መንግስት የግብርና ቢሮ የወላይታ ሶዶ ግብርና ኮሌጅ በ2017 በጀት ዓመት አገልግሎት የማይሰጡ
በደ/ኢ/ክ/መንግስት የግብርና ቢሮ የወላይታ ሶዶ ግብርና ኮሌጅ በ2017 በጀት ዓመት አገልግሎት የማይሰጡ ዕቃዎችን የንብረት አስወጋጅ ኮሚቴ ከለዩት ዕቃዎች ውስጥ አንዱ የኤሌክትሪክ ኬብል ሲሆን እንዲወገድ ባቀረቡት መሠረት በግልጽ ሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Jun 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2c6ef091-aba6-4728-9eb7-c35c5fb6b72e/open Lot Information Procurement Reference Number: AKU-NCB-G-0175-2018-PUR Object of Procurement: Lot-178ድጋሜ የወጣ የሞተር
አክሱም ዩኒቨርሲቲ: ድጋሜ የወጣ የሞተር ዘይት ባለ 5 ሊትር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (Jun 14, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jun 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ተስፋ ድርጅት በሲቭል ማህበራት ኤጄንሲ የተመዘገበ ህጋዊ ድርጅት ሲሆን በአገራችን በተለያዩ ክልሎች ማለትም በጋምቤላ፣ ቤንሻንጉል፣ በኦሮሚያ፣ በአማራና ሲዳማ ክልል እንዲሁም በአዲስ አበባ
ተስፋ ድርጅት ለሚያከናዉናቸዉ ተግባራት ግብዓት የሚሆኑ የተለያዩ ማቴሪያሎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b0b31681-958d-4229-9d6c-a933444b0150/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2fe186ec-de20-49a9-9364-b4a4dccf8cb8/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/808ebb07-2508-4846-8198-10095768f9fd/open Lot Information
Hellenic Greek International School is Seeking Reputable and Licensed Furniture Manufacturers for the Supply and Delivery of High-quality, Durable, and Ergonomically Designed Furniture.
Reporter (Jul 26, 2026) Hellenic Greek International School INVITATION NTIONAL COMPETITIVE BID PROCUREMENT SUMMARY Bid No…..NCB/GCS/02/2026 Country: Ethiopia Notice Type:
የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር በድሬድዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ኮንክሪት ፓይፕ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 27, 2026) የግልፅ ጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር በድሬድዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት እየተሰራ ለሚገኘው ለቶጎጫሌ የመንገድ
ኤልስሜድ ሄልዝኬር ሶሉሽን ኤል.ቲ.ዲ የህክምና ማሽኖች ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የዕቃ ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ኤልስሜድ ሄልዝኬር ሶሉሽን ኤል.ቲ.ዲ ኢትዮጵያ ከታች የተገለፁትን የህክምና ማሽኖች በተገለፀው መነሻ
በአብክመ በምስ/ጎ/ዞን የሉማሜ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት ያገለገሉ ብረታ ብረት፣ የተሽርካሪ መለዋወጫ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 27, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ በምስ/ጎ/ዞን የሉማሜ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት፣ ከተማ መሰረተ ልማት ጽ/ቤት እና
Waajjirri Maallaqaa Godina Boorana Bahaa Manneen Hojii Mootummaa Godinicha Keessatti Argamanif Meeshalee Biroo Dhafii Oolu Wal Dorgomsisee Bituu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Jul 23, 2026) Beeksisa Caalbaasii 1ffaa Lak. 001/2019 Waajjirri Maallaqaa Godina Boorana Bahaa manneen hojii Mootummaa Godinicha keessatti
Hellenic Greek International School Invites Eligible and Qualified Contractors (Grade 7 and Above) to Submit Sealed Bids for the Construction, Renovation, Rehabilitation, and Maintenance of School Facilities.
Reporter (Jul 26, 2026) Hellenic Greek International School INVITATION NTIONAL COMPETITIVE BID PROCUREMENT SUMMARY Bid No…….. NCB/GCS/03/2026 Country:…Ethiopia Notice Type: