Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 15, 2026) የጨረታ መለያ ቁጥር ዐዐ7/ 2018 ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የሐራጅ ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ በደ/ኢ/ክ/መንግስት የግብርና ቢሮ የወላይታ ሶዶ ግብርና ኮሌጅ በ2017 በጀት ዓመት አገልግሎት የማይሰጡ
በደ/ኢ/ክ/መንግስት የግብርና ቢሮ የወላይታ ሶዶ ግብርና ኮሌጅ በ2017 በጀት ዓመት አገልግሎት የማይሰጡ ዕቃዎችን የንብረት አስወጋጅ ኮሚቴ ከለዩት ዕቃዎች ውስጥ አንዱ የኤሌክትሪክ ኬብል ሲሆን እንዲወገድ ባቀረቡት መሠረት በግልጽ ሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Jun 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2c6ef091-aba6-4728-9eb7-c35c5fb6b72e/open Lot Information Procurement Reference Number: AKU-NCB-G-0175-2018-PUR Object of Procurement: Lot-178ድጋሜ የወጣ የሞተር
አክሱም ዩኒቨርሲቲ: ድጋሜ የወጣ የሞተር ዘይት ባለ 5 ሊትር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (Jun 14, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jun 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ተስፋ ድርጅት በሲቭል ማህበራት ኤጄንሲ የተመዘገበ ህጋዊ ድርጅት ሲሆን በአገራችን በተለያዩ ክልሎች ማለትም በጋምቤላ፣ ቤንሻንጉል፣ በኦሮሚያ፣ በአማራና ሲዳማ ክልል እንዲሁም በአዲስ አበባ
ተስፋ ድርጅት ለሚያከናዉናቸዉ ተግባራት ግብዓት የሚሆኑ የተለያዩ ማቴሪያሎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኢድ ዮር አክሲዮን ማህበር የትራንስፖርት ድርጅት ሲሆን የ2018 በጀት ዓመትና ቀጣይ ዓመት ሂሳቡን ኦዲት ለማስደረግ ባለሙያዎችን ለማወዳደር ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የኦዲት ሥራ ማስታወቂያ ኢድ ዮር አክሲዮን ማህበር የትራንስፖርት ድርጅት ሲሆን የ2018 በጀት ዓመትና ቀጣይ ዓመት ሂሳቡን ኦዲት
The National Bank of Ethiopia (NBE) Invites Expressions of Interest from Consultants for the Revision and Development of the National Financial Education Strategy 2026-2030, Funded by IFAD.
Reporter(Mar 01, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST (REOI) Country: Ethiopia Program: Rural Financial Intermediation Program III Assignment: Revision and
ሳዋሳዋ ትሬዲንግ አክሲዮን ማህበር ለቀጣይ ሶስት (3) ዓመታት ማለትም በ2018፣ 2019፣2020 ዓ.ም የውጭ ኦዲተሮችን አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የውጭ ኦዲተርን በተመለከተ የወጣ ጨረታ ኩባንያችን ሳዋሳዋ ትሬዲንግ አክሲዮን ማህበር ለቀጣይ ሶስት (3) ዓመታት ማለትም በ2018፣ 2019፣2020
Commercial Bank of Ethiopia Invites Bids for the Purchase of a Cortex XSOAR Subscription License with Support and Extended Service for One Year.
Reporter(Mar 01, 2026) Fortune(Mar 01, 2026) COMMERCIAL BANK OF ETHIOPIA INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID 1. Commercial Bank of Ethiopia
Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Would Like To Notify Amendment of Bid Submission & Opening Date
Addis Zemen(Mar 01, 2026) Extension of bid submission & opening date of Bid No.13/2018 This refers to Bid No. 13/2018
International Medical Corps Invites Eligible Vehicle Rental Companies to Submit Tenders for Vehicle Rental Services at Field Sites for a Period of One Year, Starting May 1, 2026, with a Possible Extension.
Reporter(Mar 01, 2026) INVITATION TO TENDER – Advertisement for field vehicle rental services International Medical Corps, an international NGO registered
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen(Mar 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ አብዱልፈታ በድሩ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ዶ/ር ሻወል ኃይሉ መካከል ስላለው የፍርድ
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር አብርሆት ቤተመፃህፍት በ2018 በጀት ዓመት ላቀዳቸው ስራዎች በዘርፉ የተሰማሩ አቅራቢዎችን በማወዳደር ለሰራተኞች የሚሆን ካፌ በካፌ አገልግሎት ላይ የተሰማሩ አገልግሎት ሰጪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2018 ዓ.ም የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር አብርሆት ቤተመፃህፍት የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር አብርሆት
ብርሃን ባንክ አ.ማ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሽጥ ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ብርሃን ባንክ አ.ማ ከባለእዳዎች ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ