Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Aug 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6fd24325-01f1-451f-9e49-c27a3f5a89c5/open Invitation to Bid Procurement of Spare Parts Procurement Reference No: ECC-NCB-G-0629-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/02c8b60c-e566-49c9-a18b-a2eafd14a364/open Invitation to Bid “Procurement of Security Service” Procurement Reference No: EPSU-NCB-NC-0009-2019-BID-OpenProcurement Category: NonConsultancyServices Market
Ethiopian Public Service University: Procurement of Security Service
Reporter (Aug 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር አማራ ባንክ 47/2018 አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 04_2019 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሃራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ ዞን በእንሳሮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግዥና ንብረት አስተዳደር ቡድን በ2019 በጀት አመት ለወረዳው አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎችን ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) ለመጀመረያ ጊዜ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01 በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ
Bulchiinsa Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Mallaqaa Bulchiinsa Magaalaa Dadar Bara Baajataa 2019 Kan Oolu Meeshaalee Manneen Hojii Meeshaalee Dhumoo Fi Meeshaalee Qulqullinaa Goommaa Konkolaataa, Goommaa Motor Saayikila TVS Meeshaalee Eleektirooniksii Meeshaalee Farnicharii Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 11, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakk. 01/2019 Bulchiinsa Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Mallaqaa Bulchiinsa Magaalaa Dadar bara
The Ethiopian Sugar Industry Group Invites Bids for Consultancy Services to Design a Bridge, Cross Drainage Structures, and a 3,000-hectare Pumped Surface Irrigation System at the Omo Kuraz No.2 Sugar Factory.
Addis Zemen (Aug 11, 2026) INVITATION TO BID ESRA OPEN NATIONAL COMPETITIVE BIDDING Tender No. LP/OT/24/SIG/2018 1.Ethiopian Sugar Industry Group
አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት የደንብ ልብስ ስፌት አገልግሎት አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) የብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ የግዥ ዘዴ
Tis Isat Water Works PLC is Inviting Qualified Bidders (Grade 4 and Above WC or GC) for Sub-contracting Labor Works for the Kebtele Town Water Supply Expansion Project in Awi Zone, Jawi Woreda.
Addis Zemen (Aug 10, 2026) Re-Invitation for Open Bid Tis Isat Water Works PLC. is currently undertaking the construction
Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Materials.
Addis Zemen (Aug 11, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-03-2026/27 Awash Bank invites sealed
The Ethiopian Sugar Industry Group Invites Bids for Consultancy Services to Design a Bridge, Cross Drainage Structures, and a 3,000-hectare Pumped Surface Irrigation System at the Omo Kuraz No.2 Sugar Factory.
Addis Zemen (Aug 10, 2026) INVITATION TO BID ESRA OPEN NATIONAL COMPETITIVE BIDDING Tender No. LP/OT/24/SIG/2018 1.Ethiopian Sugar Industry Group
የፌደራል ቤቶች ኮርፖሬሽን ለሊፍት አገልግሎት የሚውሉ የኤሌክትሮ መካኒካል እቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ፌ.ቤ.ኮ/ብግጨ/ዕቃ/02/12/2018 1. የፌደራል ቤቶች ኮርፖሬሽን ለሊፍት አገልግሎት የሚውሉ የኤሌክትሮ መካኒካል እቃዎች ግዥ በጨረታ
ባለ ሶስት እግር ተሽከርካሪ (ባጃጅ) የሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 10, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ በአፌ ከሣሽ አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ደ/ብርሃን ቅርንጫፍ እና በአፈ ተከሽ