Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0035/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0033/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡ ተ.ቁ የተበዳሪው ስም
ዳሽን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Reporter (Aug 30, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ቀጥሎ ባለው ሠንጠረዥ ውስጥ የተመለከተውን ንብረት/ሕንጻ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በአዋጅ ቁጥር 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት
ፀሐይ ባንክ አ.ማ. የተለያየ ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኖብል አክሽን ሆሊስቲክ ዴቬሎፕመንት የተባለ ግበረሰናይ ድርጅት ሁለት ያገለገሉ /አንድ ሀዮንዳይ አዉቶሞበል የቤት መኪና እና አንድ ፎርድ ባለሁለት ገቢና ፕክአፕ/ መኪኖችን
ኖብል አክሽን ሆሊስቲክ ዴቬሎፕመንት የተባለ ግበረሰናይ ድርጅት ሁለት ያገለገሉ /አንድ ሀዮንዳይ አዉቶሞቢል የቤት መኪና እና አንድ ፎርድ ባለሁለት ገቢና ፕክአፕ/ መኪኖችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) Invites Bids for a System Audit.
The Reporter (Mar 14, 2026) INVITATION TO BID For The 2nd Time The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Galaan Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Mar 12, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 2ffaa R/Himataan Indaalki Salamoon Amaareefi R/Himatamaa Zalaalam Kaasuu Baalchaa jidduu falmii raawii
Mana Murtii Waliigalaa Oromiyaa Dhaddacha Dhabbii Bahaa Konkolaataa Fe’umsaa Fii Maashina Wheel Looder Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Mar 12, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 2ffaa Murtii Abbaa Mirgaa Mana Qopheessaa Bulchiinsa Magaalaa Bishooftuu fi Murtii Abbaa
Pharo Ventures Invites Qualified Architectural Firms to Submit Technical Proposals for the Design and Consultancy Services for a New Specialty Medical Center in Addis Ababa.
2merkato.com (Mar 16, 2026) REQUEST FOR TECHNICAL PROPOSAL (RFP)Architectural Consultancy ServicesPharo Ventures 1. Background Pharo Foundation (“the Foundation”) is a
Mana Murtii Ol’aanaa Magaalaa Adaamaa Mana Tajaajila Wal-makaa Fi Hayyamaa Addaa Cittuu Lafaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Mar 12, 2026) Caalbaasii M/A/Mirgaa Obbo Tasfaayee Alamuu fa’aa N – 4 fi M/A/Idaa Obbo Gissillaa Mokonnin gidduu
The Danish Refugee Council (DRC) Invites Suppliers to Bid for the Supply of Borehole Solarization, Construction of a 20m3 Masonry Tank, Pipeline Extension, Communal Water Point Construction, Camel & Shoat Trough, and Hand-dug Shallow Well in Dollo Addo 2 Kebele.
The Reporter (Mar 14, 2026) ITB/RFP Tender Notice REFUGEE COUNCILITB/RFP Nr: ETH-DLO-ITB-BOR-26-001TENDER FOR THE SUPPLY OF Solarization and construction of
Addis Ababa Water and Sewerage Authority: Procurement of Spare Parts
Government (Mar 16, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/7c4daadf-8304-4bf3-aab3-7cd14fa521ed/open Invitation to
የፌዴራል የሥነ ምግባር እና የፀረ ሙስና ኮሚሽን የመስኮት፣ የበር መስታወት ገጠማ እና ግድግዳ አፍርሶ ጠርዝ የመስራት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f6abb61a-e0b2-4e89-81ba-9fafe06206d9/open Lot Information
Ministry of Finance፡ Procurement of Spare Part
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/82a8acc8-2812-4a14-87b0-5a5e4f933bd9/open Lot Information