Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Aug 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6fd24325-01f1-451f-9e49-c27a3f5a89c5/open Invitation to Bid Procurement of Spare Parts Procurement Reference No: ECC-NCB-G-0629-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/02c8b60c-e566-49c9-a18b-a2eafd14a364/open Invitation to Bid “Procurement of Security Service” Procurement Reference No: EPSU-NCB-NC-0009-2019-BID-OpenProcurement Category: NonConsultancyServices Market
Ethiopian Public Service University: Procurement of Security Service
Reporter (Aug 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር አማራ ባንክ 47/2018 አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 04_2019 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሃራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Hibret Bank Would Like to Invite Interested & Eligible Venders to Bid for the Supply of the Promotional Items
Reporter (Aug 26, 2026) INVITATION TO BID Bid No. HB/015/2026 Hibret Bank would like to invite interested & eligible venders
Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Booranaa Aanaa Dubuluqiiti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Dubuluqi Bara Baajataa 2019 Tti Waajjiraalee Mootummaa Aanichaaf Kan Oolu Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Dhumaa-Dhaabbii Meeshaalee Elektirooniksii, Farnicheroota, Uffata Seeraa Hojjettoota Mootummaa, Doqdoqqeewwan Fi Goommaa Konkolaataa Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bittaa Mee- shaalee Bara 2019 Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Booranaa Aanaa Dubuluqiiti Waajjirri
ስፋቱ 85.49 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 26, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ፍሬህይወት ሀይሉ እና በፍ/ባለዕዳ ኢ/ር ፍጹም ብስራት መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
Godina Wallagaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Yuubdoo Baajeta Bara 2019tiin Waajjiroolee Aanichaaf Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Elektirooniksii, Meeshaalee Farnicherii, Meeshaalee Ijaarsaa, Meeshaalee Leenjii KBLTO, Uffata Seeraa Hojjetoota Mootummaa Gommaa Konko- Laataa Fi Motor Saayiklii Wal-dorgomsiisee Bituu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisa Caalbaasii Bittaa Meeshaalee Marsaa 1ffas, Godina Wallagaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Yuubdoo baajeta bara
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ለሀዋሳ ኤርፖርት ፓይለት ማሰልጠኛ ትምህርት ቤት (PTSC) ካፌቴሪያ አገልግሎት የሚውል የስጋ ምርት አቅራቢ ድርጅቶች ጋር በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ስምምነት ለሶሥት (3) አመት ለመስራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 26, 2026) በድጋሚ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር: SSNT-T637 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ለሀዋሳ ኤርፖርት ፓይለት ማሰልጠኛ ትምህርት ቤት
የኢስት አፍሪካ አግሪ ቢዝነስ ኃ/የተ/ ማ/ማህበር ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን አቅርቦት ፍላጎት ካላቸው የሃገር ውስጥ ድርጅቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግ.ጨ.ቁ 003/2018 የኢስት አፍሪካ አግሪ ቢዝነስ ኃ/የተ/ ማ/ማህበር ለ2019 በጀት ዓመት ከዚህ በታች
በቦሌ ክ/ከተማ አስተዳደር ማርች 8 ቅድመ አንደኛ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የአንደኛ ዙር ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2016 ዓ.ም በቦሌ ክ/ከተማ አስተዳደር ማርች 8 ቅድመ አንደኛ
የኮልፌ አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018 ዓ.ም የኮልፌ አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ከዚህ በታች የተዘረዘሩት ዕቃዎች
Mana Murtii Waliigalaa Oromiyaa Siivilii Jiru Gurguruu Barabadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisa Caalbaasii R/Himataan Dhaabbata Dhuunfaa Addis Kuwaarii IGM fi R/himatamaan Bulchiinsa Lafaa Magaalaa Shaggar faa