Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1eb2d334-1bac-4ac5-bbaa-7964f23bcc9b/open Lot Information Procurement Reference Number: AKU-NCB-G-0194-2018-PUR Object of Procurement: Lot-192 ድጋሜ የወጣ
Aksum University: Lot-192 ድጋሜ የወጣ የሕትመት አገልግሎት ግዥ
Government (Jun 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b08f4e9a-1e32-4d17-8ec6-df2de03e4f88/open Lot Information Procurement Reference Number: AKU-NCB-G-0193-2018-PUR Object of Procurement: Procurement of Electronics
Aksum University: Procurement of Electronics Equipment Lot-182 ድጋሜ የወጣ የምግብ ቤት ማሽን መለዋወጫ እቃዎች ግዥ
Reporter (Jun 21, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ኢኮኖሚክስ አሶሴሽን ለአገልግሎት ሲጠቀምበት የነበረውን ያገለገለ ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። 1. የተሽከርካሪው ዝርዝር መረጃ የተሽከርካሪው ዓይነት (ሞዴል): ጃፓን ኒሳን
የኢትዮጵያ ኢኮኖሚክስ አሶሴሽን ያገለገለ ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jun 21, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲስጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
ዘመን ባንክ አ.ማ. ለመኖሪያ አገልግሎት የሚውል ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በባስኬቶ ዞን የላስካ ከተማ አስ/ር ፋ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን እና አገልግሎት ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በባስኬቶ ዞን የላስካ ከተማ አስ/ር ፋ/ጽ/ቤት ከዚህ ቤታች ለቀረቡ ዕቃዎች ግዥ በግልጽ
የለሚ ኩራ ከፍለ ከተማ ወረዳ 5 አስተዳደር የአንዶዴ 2ኛ ደረጃ ትምህርት ቤት የተለያዩ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የመለያ ቁጥር 02/2018 ዓ.ም. የለሚ ኩራ ከፍለ ከተማ ወረዳ 5 አስተዳደር የአንዶዴ 2ኛ
Ministry of Tourism፡ Procurement of Hotel Services for the 4-Star Hotel Hawassa City, Full Accommodation
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6c89a170-8e2b-445a-bba8-b598b5c66933/open
በመከላከያ ሰራዊት ፋውንዴሽን ኤም ኤን ኤስ ማኑፋክቸሪንግ እና ትሬዲንግ እስከ 1,500 ለሚሆን የስታፍ ሰራተኞችን የመመገብ አቅም ያላችውን ድርጅቶች በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በመከላከያ ሰራዊት ፋውንዴሽን ኤም ኤን ኤስ ማኑፋክቸሪንግ እና ትሬዲንግ እስከ 1,500 ለሚ የስታፍ
በለሚ ኩራ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 04 የካ ቦሌ ሁለተኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በለሚ ኩራ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ ዐ4 የካ ቦሌ ሁለተኛ ደረጃ ት/ቤት የ2018
የጊምቦ ወረዳ ፋይ/ጽ/ቤት የተለያዩ የመስኖ ግንባታዎችን አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ለሁሉም GC/WWC-5 ተቋራጮችየጨረታ ማጣቀሻ ቁጥር ET SWEPR 526553 CW RQ / Upgrading of
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪከ ኃይል Hybrid Electric CVT፣ Hybrid V6 እና EV MEDIUM SUV ተሽከርካሪዎች ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥውን መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EEP/NP/NCB/19/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪከ ኃይል በ ሎት-1 Hybrid Electric CVT በ ሎት-2
SNV-Ethiopia Country Office Invites Bids for the Provision of Double-cabin Pickup Vehicles (8 Units) and Hardtop Vehicles (9 Units) to Support Operational Activities.
Addis Zemen (Mar 09, 2026) INVITATION TO BID PROCUREMENT OF DOUBLE-CABIN PICKUP AND HARDTOP VEHICLES BID NUMBER (004/26/SNV) SNV is
Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gursum Bara Baajataa 2018tiif Kan Oolu Bittaa Teessoo Adaraashaa Baajata Idilee Caalbaasii Ifaatiin Wal-dorgomsiisee Bituu Waan Barbaaduuf Dorgomtoonni Ulaagaa Asii Gadii Guuttan Dorgomuu Ni Dandeessu.
Addis Zemen (Mar 10, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gursum bara Baajataa 2018tiif kan oolu