Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Jun 21, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ኢኮኖሚክስ አሶሴሽን ለአገልግሎት ሲጠቀምበት የነበረውን ያገለገለ ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። 1. የተሽከርካሪው ዝርዝር መረጃ የተሽከርካሪው ዓይነት (ሞዴል): ጃፓን ኒሳን

የኢትዮጵያ ኢኮኖሚክስ አሶሴሽን ያገለገለ ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jun 21, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲስጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ

ዘመን ባንክ አ.ማ. ለመኖሪያ አገልግሎት የሚውል ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jun 21, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር – ንባ/035/18 ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ከዚህ በታች የተጠቀሰውን ለብደር በመያዣነት የተመዘገበ ተሽከርካሪ ባለበት

ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. የቤት አውቶሞቢል ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jun 21, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Sport Academy፡ Procurement of Fingerprint Attendance Machine (የሰራተኛ ሰዓት መቆጣጠሪያ የጣት አሻራ ማሽን)

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2132133a-c00d-4121-a037-5a2ddf13f651/open Lot Information

Spiralytix is Selling New Laboratory Equipment, with Only One Unit Available Per Item.

Capital (Mar 08, 2026) BRAND NEW LABORATORY EQUIPMENT FOR SALE Item Description   Qty   ROTORHEAD FOR C24 PLUS-12 X

Bere Sericulture Production Plc. Invites Bids for the Purchase of a Double Cabin Pick Up Vehicle.

Capital (Mar 08, 2026) INVITATION FOR BIDDOUBLE CABIN PICK UP VEHICLEPURCHASE Bere Sericulture Production Plc. would like to purchase a

Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Contractors for the Construction of Dima Hospital Advanced Community Laboratory and Robe Polutary Farm Projects.

Addis Zemen (Mar 08, 2026) Invitation for bid TENDER Ref. NO.: NCB/OCC-08/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to invite

World Vision Ethiopia Invites Experienced Suppliers to Submit Bids for a Long-term Frame Agreement for the Supply of Stationary Materials.

Reporter (Mar 08, 2026) Invitation Open Bid of Long-term Agreement for supply of Stationary Material Ref. No. WVE/SC/FCO3/00025/26 World Vision

Amhara Bank S.C Invites Bids for the Supply of Various Items Across Four Lots.

Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID (LCB) 1. Amhara Bank S.C invites all interested bidders this local

Sandford International School Invites Applications for Admission to Nursery, Reception, and Year 1 Classes for the 2026-2027 Academic Year.

Fortune (Mar 08, 2026) Admission of National Students for Nursery, Reception, and Year 1 Classes (2026-2027 Academic Year) Sandford International

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ ዞን የሞጃና ወደራ ወረዳ ገንዘብ ጽህፈት ቤት ለወረዳው ሴ/መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ እቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል

የፌዴራል ፍርድ ቤቶች የፍርድ አፈፃፀም ጽ/ቤት ማረሚያ አውጥቷል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) ማረሚያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ የሺ ገ/ጊዮርጊስ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አስቴር ገ/ጊዮርጊስ የይዞታው ስፋት በፕሮፖርሽን 183.99