Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jun 24, 2026)  የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የሐራጅ ጨረታ ቁጥር 0016/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎችን ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ የሐራጅ ጨረታ

በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎችን ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ የሐራጅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (Jun 24, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5d43627a-0f61-424f-bd4e-ade394b6ca9d/open   Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: ECTA-NCB-G-0028-2018-BID-Open-Re-bidProcurement

Ethiopian Coffee and Tea Authority Procurement of Electronics Equipment

Bekur (Jun 22, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አማ ያበደረዉን ብድር መመለስ ያልቻሉ ደንበኞች ለብድሩ አመላለስ በመያዣ ያስያዟቸዉን ቤቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፡፡ በመሆኑም ከዚህ

ፀደይ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Jun 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8f830921-4ba1-4bac-8e12-0746d613b1fd/open Lot Information Procurement Reference Number: AKU-NCB-G-0195-2018-PUR Object of Procurement: Lot-175 በድጋሚ የወጣ

Aksum University : Lot-175 በድጋሚ የወጣ የተማሪዎች መመገብያ ሚል ካርድ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Gambella Rural Roads Authority (GRRA) Invites Bids for the Construction of Special Structures Across Three Lots: Lot 1 (One Box Culvert at Dunchi-Gelesha Road), Lot 2 (Two Box Culverts at Yawal-Kankan Road), and Lot 3 (One Pipe Culvert at Terfam-Akula Road).

The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of Various Goods Across Five Lots.

Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) Invitation to Bid Procurement Reference Number: Bid No.08/2019 1. The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE)

The Jigjiga Model Boarding School Invites Bids for the Supply of Various Items Divided Into Three Lots: Lot 1 for Dry Food Items (rice, Spaghetti, Macaroni, Sugar, Powdered Milk, and Cooking Oil), Lot 2 for Vegetables, Aromatic Spices, and Fresh Meat, and Lot 3 for 100 Student Uniforms.

The Gambella Rural Roads Authority (GRRA) is Seeking Consultancy Services for the Design and Operational Management of Various Infrastructure Projects.

Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BID Procurement Reference Number: GRRA/RCFSP/E308-ET/NCB/CONS/2026/05 1. The Gambella People’s National Regional

The Gambella Rural Roads Authority (GRRA) Invites Bids for the Maintenance of Four Road Projects.

Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BID Procurement Reference Number: GRRA/RCFSP/E308-ET/NCB/Mai/2026/06 1. The Gambella People’s National Regional

ሪዬስ ኢንጂነሪንግ አ.ማ. የጨረታ ማራዘሚያ አውጥቷል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) ማስታወቂያ ሪዬስ ኢንጂነሪንግ አ.ማ የተለያዩ የፎርድ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች ጨረታ በአዲስ ዘመን ጋዜጣ ነሐሴ 7 ቀን

በቢሾፍቱ ከተማ ከፍተኛ ፍርድ ቤት የጨለለቃ ክፍለ ከተማ ወረዳ ፍርድ ቤት የመኖሪያ ቤት የጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) 2ኛ የጨረታ ማስታወቂያ በአፈጻጸም ከሳሾች በእነ ዳግማዊ ዓለማየሁ 3 ሰዎች እና በአፈጻጸም ተከሳሽ በአቶ ዓለማየሁ

በአብክመ በኦሮሞ ብሄረሰብ ዞን በጅሌ ጥሙጋ ወረዳ አስተዳደር የበጤ ከተማ ንዑስ ማዘጋጃ ቤት የሚገኙ 5 ቦታዎች ጠቅላላ ስፋቱ 2500 ካሬ ሜትር የሆነ ለንግድ አገልግሎት የሚውሉ የልማት ቦታን በመደበኛ ጨረታ አወዳድሮ በሊዝ ማስተላለፍ ይፈልጋል

በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የምስራቅ አዲስ አበባ ሪጅን የተለያዩ ዓይነት የቢሮ መገልገያ ዕቃዎችን (ፈርኒቸሮች) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) ኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት Ethiopian Electric Utility ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ምስ/አ/አ/ሪ/ግ/ጨ/001/2019 ተቀማችን ቢሮ አገልግሎት የሚውሉ