Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 22, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሃራጅ ጨረታ ቁጥር ሃ-21/2018ዓ.ም. በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ እቃዎች) ፣ አዳዲስ አልባሳት፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው እቃዎች በሃራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 22, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 21/2018 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው አዳዲስ አልባሳት፣ ኤሌክትሮኒክስ ፣ ኮስሞቲክስ፣ የተሽከርካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ልዩ ልዩ እቃዎች በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Jun 22, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጐጃም ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒዬን ኃ.የተ. የ2017/2018 ምርት ዘመን ሎት 1. 10,000 ኩ/ል ነጭ በቆሎ፣ ሎት 2. 5,000 ኩ/ል
በምዕራብ ጐጃም ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒዬን ኃ.የተ. የ2017/2018 ምርት ዘመን 10,000 ኩ/ል ነጭ በቆሎ፣ 5,000 ኩ/ል ነጭ በቆሎ እንዲሁም 5000 ኩ/ል ስንዴ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Jun 22, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ በባሕር ዳር ከተማ ቀበሌ 15 የሚገኜው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ ዩኒየን ኃ.የተ. ሎት 1. የሰብል ሙቀት መለኪያ /Mositure Meter/ ለሁለተኛ ጊዜ፣ ሎት 2. ሚዛን
በአብክመ በባሕር ዳር ከተማ ቀበሌ 15 የሚገኘው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ ዩኒየን ኃ.የተ. የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊው መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
አዲስ ፋና ጠቅላላ ሸቀጣ ሸቀጥ ሆቴሎች ንግድ አክሲዮን ማኅበር የተለያዩ የወጥ ቤትና የገበታ እቃዎችን፣ የኤሌክትሮኒክስ ውጤቶች ማለትም ፍሪጅ፣ የልብስ ማጠቢያ ማሽን እና የኤሌክትሪክ ምድጃዎችን ማቅረብ የሚችሉ አስመጭዎች እና አከፋፋዮችን ለአንድ ዓመት ኮንትራት ውል በመያዝ አብሮ ለመሥራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) ለአስመጭዎች እና ለጅምላ አከፋፋዮች የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ አዲስ ፋና ጠቅላላ ሸቀጣ ሸቀጥ ሆቴሎች ንግድ አክሲዮን
በምሥራቅ ወለጋ ዞን ሀሮ ሊሙ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳ ውስጥ ላሉት የመንግሥት መ/ቤቶች ለ2019 የበጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በምሥራቅ ወለጋ ዞን ሀሮ ሊሙ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳ ውስጥ ላሉት የመንግሥት መ/ቤቶች
The Clinton Health Access Initiative (CHAI) Ethiopia, in Partnership with the Ministry of Health and the Korean Organization for International Health (KOFIH), Invites Bids for the Supply and Delivery of Label Printers (Lot 1), Projectors (Lot 2), Laminating Machines (Lot 3), and Cabinet Organizers (Lot 4).
Addis Zemen (Sep 04, 2026) INVITATION FOR BID (Rebid) Procurement of ICT Equipment and Cabinet Organizers IFB # CHAI/EM/KOFIH/001 Rebid/26
Ministry of Irrigation and Lowlands Invites Qualified GC-1 Construction Companies from Arab, African, or African-Arab Countries for the Construction of an Irrigation Scheme in the Sidama-Gidabo Region.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) INVITATION FOR BID MILLS/PESAPYE/Sidama Gidabo-work/ BADEA/03/2026 1. The Federal Democratic Republic of Ethiopia (FDRE) has
The Oromia Coffee Farmers’ Cooperative Union L.L. is Seeking Competitive Audit Firms to Provide Audit Services Under IFRS Standards.
Addis Zemen (Sep 04, 2026) INVITATION TO AUDI Procurement reference Number:- OCFCU/13/2026 The Oromia Coffee Farmers’ Cooperative Union L.L. located
The Ministry of Irrigation and Lowlands (MILLS) is Seeking Expressions of Interest from Individual Consultants for the Construction Supervision, Contract Administration, and Design Review of the Irrigation Scheme of Sidama – Gidabo.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) Request for Expression of Interest (REOI) Agriculture Sector Project ID No.: 09031/09032 1. The Government
Ministry of Labor and Skills: Procurement of Uniforms
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/30a86fa0-fdbc-467b-9487-65fdde6be60a/open Lot Information
Hawassa University፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ffcd8583-5576-4e9b-a15f-85b8def53781/open Lot Information
University of Gondar፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies (ለአይቲኤም ፕሮጀክት)
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6f473ae0-412f-45ac-9beb-46a3c479764c/open Lot Information