Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 24, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5d43627a-0f61-424f-bd4e-ade394b6ca9d/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: ECTA-NCB-G-0028-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Ethiopian Coffee and Tea Authority Procurement of Electronics Equipment
Bekur (Jun 22, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አማ ያበደረዉን ብድር መመለስ ያልቻሉ ደንበኞች ለብድሩ አመላለስ በመያዣ ያስያዟቸዉን ቤቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፡፡ በመሆኑም ከዚህ
ፀደይ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Jun 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8f830921-4ba1-4bac-8e12-0746d613b1fd/open Lot Information Procurement Reference Number: AKU-NCB-G-0195-2018-PUR Object of Procurement: Lot-175 በድጋሚ የወጣ
Aksum University : Lot-175 በድጋሚ የወጣ የተማሪዎች መመገብያ ሚል ካርድ
Bekur (Jun 22, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 21/2018 የአማራ ሚዲያ ኮርፖሬሽን የስልጠናና ምርምር ማዕከል ነባር ህንጻ የጥገና ሥራ ለማስጨረስ የጠቅላላ ሥራ ተቋራጮችን ከደረጃ 7 እና በላይ የሆኑ
የአማራ ሚዲያ ኮርፖሬሽን የስልጠናና ምርምር ማዕከል ነባር ህንጻ የጥገና ሥራ ለማስጨረስ የጠቅላላ ሥራ ተቋራጮችን ከደረጃ 7 እና በላይ የሆኑ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በየካ ክ/ከተማ የወረዳ 08 ጨፌ ጤና ጣቢያ የተለያዩ የሕክምና አላቂና ቋሚ እቃ፣ የፅሕፈት መሣሪያዎች፣ ቋሚና አላቂ የቢሮ ዕቃዎች፣ የፅዳት እቃዎች፣ የደንብ ልብስ እና ስፌት፣ የኅትመት ሥራዎች፣ ፈርኒቸር፣ የትራንስፖርት እና ጥገና የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የ1ኛ ዙር ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ 1/19 በየካ ክ/ከተማ የወረዳ 08 ጨፌ ጤና ጣቢያ ለ2019 በጀት
በማ/ኢ/ክ/መንግስት በስልጤ ዞን የአልቾ ውሪሮ ወረዳ ፋ/ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለአገልግሎት የሚያስፈልጉትን አላቂ የቢሮ ስቴሽነሪዎች፣ የመኪና ጎማ፣ የግንባታ ዕቃ፣ የውሃ ዕቃ፣ የደንብ ልብስ፣ የሞተር ሳይክል፣ የሞተር ሳይክል መለወዋጫ ዕቃ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በማ/ኢ/ክ/መንግስት በስልጤ ዞን የአልቾ ውሪሮ ወረዳ ፋ/ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለአገልግሎት የሚያስፈልጉትን ከዚህ
አዲስ ፋና ጠቅላላ ሸቀጣ ሸቀጥ ሆቴሎች ንግድ አክሲዮን ማኅበር የተለያዩ የወጥ ቤትና የገበታ እቃዎችን፣ የኤሌክትሮኒክስ ውጤቶች ማለትም ፍሪጅ፣ የልብስ ማጠቢያ ማሽን እና የኤሌክትሪክ ምድጃዎችን ማቅረብ የሚችሉ አስመጭዎች እና አከፋፋዮችን ለአንድ ዓመት ኮንትራት ውል በመያዝ አብሮ ለመሥራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) ለአስመጭዎች እና ለጅምላ አከፋፋዮች የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ አዲስ ፋና ጠቅላላ ሸቀጣ ሸቀጥ ሆቴሎች ንግድ አክሲዮን
በምሥራቅ ወለጋ ዞን ሀሮ ሊሙ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳ ውስጥ ላሉት የመንግሥት መ/ቤቶች ለ2019 የበጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በምሥራቅ ወለጋ ዞን ሀሮ ሊሙ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳ ውስጥ ላሉት የመንግሥት መ/ቤቶች
The Clinton Health Access Initiative (CHAI) Ethiopia, in Partnership with the Ministry of Health and the Korean Organization for International Health (KOFIH), Invites Bids for the Supply and Delivery of Label Printers (Lot 1), Projectors (Lot 2), Laminating Machines (Lot 3), and Cabinet Organizers (Lot 4).
Addis Zemen (Sep 04, 2026) INVITATION FOR BID (Rebid) Procurement of ICT Equipment and Cabinet Organizers IFB # CHAI/EM/KOFIH/001 Rebid/26
Ministry of Irrigation and Lowlands Invites Qualified GC-1 Construction Companies from Arab, African, or African-Arab Countries for the Construction of an Irrigation Scheme in the Sidama-Gidabo Region.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) INVITATION FOR BID MILLS/PESAPYE/Sidama Gidabo-work/ BADEA/03/2026 1. The Federal Democratic Republic of Ethiopia (FDRE) has
The Oromia Coffee Farmers’ Cooperative Union L.L. is Seeking Competitive Audit Firms to Provide Audit Services Under IFRS Standards.
Addis Zemen (Sep 04, 2026) INVITATION TO AUDI Procurement reference Number:- OCFCU/13/2026 The Oromia Coffee Farmers’ Cooperative Union L.L. located
The Ministry of Irrigation and Lowlands (MILLS) is Seeking Expressions of Interest from Individual Consultants for the Construction Supervision, Contract Administration, and Design Review of the Irrigation Scheme of Sidama – Gidabo.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) Request for Expression of Interest (REOI) Agriculture Sector Project ID No.: 09031/09032 1. The Government
Ministry of Labor and Skills: Procurement of Uniforms
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/30a86fa0-fdbc-467b-9487-65fdde6be60a/open Lot Information