Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 24, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የሐራጅ ጨረታ ቁጥር 0016/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎችን ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ የሐራጅ ጨረታ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎችን ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ የሐራጅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Jun 24, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5d43627a-0f61-424f-bd4e-ade394b6ca9d/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: ECTA-NCB-G-0028-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Ethiopian Coffee and Tea Authority Procurement of Electronics Equipment
Bekur (Jun 22, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አማ ያበደረዉን ብድር መመለስ ያልቻሉ ደንበኞች ለብድሩ አመላለስ በመያዣ ያስያዟቸዉን ቤቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፡፡ በመሆኑም ከዚህ
ፀደይ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Jun 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8f830921-4ba1-4bac-8e12-0746d613b1fd/open Lot Information Procurement Reference Number: AKU-NCB-G-0195-2018-PUR Object of Procurement: Lot-175 በድጋሚ የወጣ
Aksum University : Lot-175 በድጋሚ የወጣ የተማሪዎች መመገብያ ሚል ካርድ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Defense: Procurement of RDF Medicines
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5ca803d2-a35b-403f-9f52-264c673c9600/open Lot Information
ኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ የቢሮ ለውጪ እና ለቤት ውስጥ የሚሆኑ መካከለኛ አበባ ችግኝ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/673edc88-033e-47b2-a2c8-7b522f62a613/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c2898576-ea46-4850-b1df-a28a987a930e/open Lot Information
Ministry of Revenue: Procurement of Transportation and Logistics Service
Government (Sep 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c83b1164-92fa-4d88-9576-8b1f70ceb40e/open Invitation to
Debre Tabor University: የተለያዩ የምግብ ግብዓቶች ግዥ
Government (Sep 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c5e0bef0-22bb-4a13-9438-36d2122f6436/open Invitation to
Immigration and Citizenship Service: Procurement of Uniform Cloth 1
Government (Sep 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/1f071812-4b3d-4cb4-8307-fb68dad2d680/open Invitation to
Aksum University Procurement of Kichin Materials”
Government (Sep 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/72632797-e2d7-4cce-a067-ec45364d248b/open ”
Ethiopia Pharmaceutical Supplies Service: Procurement of Electronics Equipment Description: PEROCUREMANT OF POWER CABLE 3×120+70mm2
Government (Sep 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e9f6f8c1-9cf5-49eb-b983-c95986716481/open Invitation to
Debre Tabor Universsity Procurement of Water Supply and Sanitation Works
Government (Sep 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/82094bb9-1a35-4544-a565-79361fe2acc4/open ”