Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 16, 2026) ያገለገሉ ንብረቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ያገለገሉ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ሎት የዕቃው ዓይነት
የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን ያገለገሉ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 16, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 38/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ተሽከርካሪዎች የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Jun 16, 2026) Re-BidINVITATION TO BID (ITB) DRILLING OF DEEP WATER WELL AT ASSOSA PRIMARY AND SECONDARY SCHOOL CAMPUS-TWO, ASSOSA Project: Drilling of Dip water well Client: Pharo FoundationLocation: Assosa New School
The Pharo Foundation Has Extended the Bid Deadline for the Drilling of a Deep-water Well at the Assosa Primary and Secondary School Campus-Two in Assosa, Benishangul-Gumuz Regional State.
Bekur (Jun 15, 2026) የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጎጃም ዞን የፍኖተ ሰላም ከተማ አስተዳደር መሬት ጽ/ቤት በ2018 በጀት አመት ለ3ኛ ጊዜ የከተማ ቦታን በሊዝ ስለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ ቁጥር 721/2004 አንቀጽ
የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Government Communication Service: Procurement of Event Management Services
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ad1b053a-fb8d-4e3b-9b9d-0344ab484b02/open Invitation to
Republican Guard Procurement of Stationary Materials
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/11aa73eb-bfaf-498c-8e45-7efc2b5335f9/open Invitation to
Ethiopian Biodiversity Institute: Procurement of Building Renovation and Maintenance Work
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/cd3b4dae-a025-404b-b8da-f4c7ca66cee3/open Invitation to
Baankiin Sinqee W.A Tiraaktara, Modela 5075E, Bara Omishaa 2024 A.L. A Gurguruu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Lakk.BS/KTS/040/2018 Baankiin Sinqee W.A Qabeenya armaan gadii bu’uura Aangoo Labsii lakk. 1147/2011tiin kennameefiin caalbaasiidhaan gurguruu
M/M/O/M/Bishooftuutti M/M/A/K/M/ Calalagaa Mana Jireenyaa Fii Mana Gamoo Abbaa Darbii Tokkoo Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 2ffaa R/Himattoonni Obbo Dagimaawwii Alamaayyoo N-3 fi R/ Himatamaan Obbo Alamaayyoo Nagawoo
Mana Murtii Ol’aanaa Magaalaa Shaggar Soofaa Guutuu, Firijii Tokko ,Televizyinii Tokko, Jipaazii, OviinIstoovii, Xarabeezaa Tokko, Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii R/Himattoota Anteenen Geetaachew fi Dastaa Ballaxaa fi R/ himatamtuu Aadde Rittaa Joohn gidduu
Ethiopian Coffee and Tea Authority: Procurement of Tyre
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ec3df657-efe5-44f8-a335-2c9a85d3cbf8/open Lot Information
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute Procurement of Tyre
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/77140f9e-d007-438f-88e7-c7905f63ba69/open Lot Information
Dire Dawa University Procurement of Construction Materials
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1dae937e-b18a-4a0d-a104-330de5c28967/open Lot Information