Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jun 16, 2026) ያገለገሉ ንብረቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ያገለገሉ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ሎት   የዕቃው ዓይነት  

የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን ያገለገሉ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 16, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 38/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ተሽከርካሪዎች የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ

በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

2merkato.com (Jun 16, 2026) Re-BidINVITATION TO BID (ITB) DRILLING OF DEEP WATER WELL AT ASSOSA PRIMARY AND SECONDARY SCHOOL CAMPUS-TWO, ASSOSA Project: Drilling of Dip water well Client: Pharo FoundationLocation: Assosa New School

The Pharo Foundation Has Extended the Bid Deadline for the Drilling of a Deep-water Well at the Assosa Primary and Secondary School Campus-Two in Assosa, Benishangul-Gumuz Regional State.

Bekur (Jun 15, 2026) የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጎጃም ዞን የፍኖተ ሰላም ከተማ አስተዳደር መሬት ጽ/ቤት በ2018 በጀት አመት ለ3ኛ ጊዜ የከተማ ቦታን በሊዝ ስለመያዝ በሚደነግገው አዋጅ ቁጥር 721/2004 አንቀጽ

የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የቦታ ስፋቱ 113 ካ.ሜ የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት አዲስ እሸቴ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ጽጌ እሸቴ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም

የቤቶች ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ እንግዳ ወርቅ አባቡ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ትዕግስት አበበ መካከል ስላለው

Inistiitiyuutii Leenjii Fi Qorannoo Ispoortii Daraartuu Tulluu Bara Bajaata 2019ttii Nyaata Bilchaata Wal-dorgomsiisee Bituu Barbaada.

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Inistiitiyuutii Leenjii fi Qorannoo Ispoortii Daraartuu Tulluu bara bajaata 2019ttii Nyaata Bilchaata

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የግንባታ ፈቃድና ቁጥጥር ባለስልጣን በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Lessan (Aug 29, 2026) በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የግንባታ ፈቃድና ቁጥጥር ባለስልጣን የ2019 በጀት ዓመት የኤሌክትሪክ መኪና ክራይ፣ የመኪና

Mootummaa Naannoo Oromiyaatti Komiishinii Tuurizimii Oromiyaa Caal-baasii Ifaan Hojiilee Qopheessaa Sagantaafi Maxxansaalee Adda Addaa Dorgomsiisee Hojjechiisuufi Maxxansiisuu Barbaada.

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksiisa Calbaasii Ifaa Mootummaa Naannoo Oromiyaatti Komiishinii Tuurizimii Oromiyaa caal-baasii Ifaan Hojiilee Qopheessaa Sagantaafi Maxxansaalee

የኢትዮጵያ አርቴፊሻል ኢንተለጀንስ ኢንስቲትዩት: የሃገር ባህል ልብስ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c89bed80-c0b0-490a-a624-d9ddb609208a/open Lot Information

Wolkite University፡ Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/844f1356-2e44-42a5-94fe-2cef6f3ce1ef/open Lot Information

Artificial Intelligence Institute: Procurement of Electronics Equipment

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0dd0ded7-7532-4029-8f7a-3da8017e1bfd/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2a43148b-19cf-4ce9-b1cf-2bded96e89b5/open Lot Information