Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Jun 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8f830921-4ba1-4bac-8e12-0746d613b1fd/open Lot Information Procurement Reference Number: AKU-NCB-G-0195-2018-PUR Object of Procurement: Lot-175 በድጋሚ የወጣ

Aksum University : Lot-175 በድጋሚ የወጣ የተማሪዎች መመገብያ ሚል ካርድ

Bekur (Jun 22, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 21/2018 የአማራ ሚዲያ ኮርፖሬሽን የስልጠናና ምርምር ማዕከል ነባር ህንጻ የጥገና ሥራ ለማስጨረስ የጠቅላላ ሥራ ተቋራጮችን ከደረጃ 7 እና በላይ የሆኑ

የአማራ ሚዲያ ኮርፖሬሽን የስልጠናና ምርምር ማዕከል ነባር ህንጻ የጥገና ሥራ ለማስጨረስ የጠቅላላ ሥራ ተቋራጮችን ከደረጃ 7 እና በላይ የሆኑ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የሰራተኞች ደንብልብስ የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ኢንቨስትም ሆልድንግ ከሚተዳደሩት የመንግስት የልማት ድረጅት ውስጥ ገነት ሆቴል አስተዳደር ለሆቴል የሰራተኞች የደንብ ልብስ እና የሰራተኛ በግልጽ ጨረታ

በሆቴልና ቱሪዝም ሥራ ማሰልጠኛ የገነት ሆቴል የደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የኦዲት ስራ የጨረታ ማስታወቂያ የወልገሞ ገበያ ማዕከል አክሲዮን ማህበር የ2015፣ የ2016 እና የ2017 ዓ.ም የማህበሩን ሂሳብህጋዊ እውቅና ባለው ገለልተኛ ኦዲተር ሶስቱን አመት investigation

የወልገሞ ገበያ ማዕከል አክሲዮን ማህበር የ2015፣ የ2016 እና የ2017 ዓ.ም. የማህበሩን ሂሳብ ህጋዊ እውቅና ባለው ገለልተኛ ኦዲተር ሶስቱን አመት Investigation Audit /ዝርዝር ኦዲት ማሰራት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopia Pharmaceutical Supplies Service: Procurement of Construction Materials

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/edf49e7c-0306-4078-8d54-8f9bdd61646a/open Lot Information

Federal First Instance Court፡ Procurement of Rent Service

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/967fdb5d-fb4e-4460-a519-c413859f7635/open Lot Information

ሐበሻ ቢራ ፋብሪካ የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) ቁጥር HBSC/01/02432/26ሐበሻ ቢራ ፋብሪካ አ.ማ. የጨረታ ቁጥር GEEQUIPMENITOOLS/01/0001/26የጨረታ ማስታወቂያሐበሻ ቢራ ፋብሪካ አክስዮን Lot 1. TRUCK WASHE

Tsehay Bank Would Like to Invite Sealed Bids from Eligible Bickters for the Provision of Supply and Installation of Counter and Back-office Furniture’s

Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID Bid Ref. No. TB/005/2026-27 Tsehay Bank would like to invite sealed

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ንብረት በግልጽ ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) ለመጀመሪያ ግዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 መሰረት ቀጥሎ የተመለከተውን

መከላከያ ግንባታ ግብዓቶች ማምረቻ ድርጅት የብረታ ብረት ምርት ውጤቶች (Angle Lron, SHS, CHS-Etc) እና በልክ ሲሚንቶ ከነትራንስፖርት አቅርቦት (Bulk Cement With Transport Supply) ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያግልጽ ጨረታ DCMME 25/2018 መከላከያ ግንባታ ግብዓቶች ማምረቻ ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን ግዥ በግልፅ ጨረታ

TechnoServe Ethiopia Invites Expressions of Interest from Qualified, Legally Licensed Auctioneering Firms or Asset Disposal/sell Agents to Manage and Execute a Competitive Public Auction for Six (6) Used Toyota Hilux Double Cab Vehicles

የሆንቆሎ ዋቤ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት አላቂና ቋሚ የቢሮ ኤሌክትሮኒክስ፣ ፈርኒቸር፣ የጽህፈት መሣሪያዎችን፣ የጽዳት እቃዎችን፣ የሰራተኞች የደንብ ልብስ እና የመኪና ጎማዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

የቦታ ስፋት 72 ካ.ሜ የሆነ ጂ+2 እና የቦታ ስፋት 43 ካ.ሜ የሆነ ጂ+2 የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ወ/ሮ ፋንታዬ ዘለቀ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ጌታሁን መኮንን መካከል ስላለው የፍርድ