Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 46/2017 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሸያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የተተውና ተወርሰው የሚገኙ ኤሌክትሪክ ዕቃዎች አልባሳትና
በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች በግልፅና በሃራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Jun 17, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/0bf4c767-7903-421f-8bfd-cd353b0455a1/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Rent Service” Procurement Reference
Ethiopian Customs Commission Would Like to Procure Car Rent Service
Government (Jun 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/410c6f14-a689-41d1-bc2a-e4a07f4e9b7d/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0144-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/S/08/2018 Procurement Information Procurement Type:
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን: በአዲስ አበባ ከተማ የባለ አምስት ኮኮብ ሆቴል አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 16, 2026) በድጋሚ የወጣ ያገለገሉ ዕቃዎች ሽያጭ ብሔራዊ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፦ አሸጨ/001/አኩስፋ-2/2018 ዓ.ም 1. በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ
በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ ያገለገሉ የተለያዩ አሮጌ ጎማዎች፣ ያገለገሉ አሮጌ በርሜሎች፣ ያለገሉ የተለያዩ አሮጌ ባትሪዎች፣ ያገለገሉ አሮጌ ሞረዶች፣ ያገለገሉ አሮጌ ብረት ድስቶች እና ያገለገሉ የፕርንተር ቶነሮች አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Government Communication Service: Procurement of Event Management Services
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ad1b053a-fb8d-4e3b-9b9d-0344ab484b02/open Invitation to
Republican Guard Procurement of Stationary Materials
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/11aa73eb-bfaf-498c-8e45-7efc2b5335f9/open Invitation to
Ethiopian Biodiversity Institute: Procurement of Building Renovation and Maintenance Work
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/cd3b4dae-a025-404b-b8da-f4c7ca66cee3/open Invitation to
Baankiin Sinqee W.A Tiraaktara, Modela 5075E, Bara Omishaa 2024 A.L. A Gurguruu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Lakk.BS/KTS/040/2018 Baankiin Sinqee W.A Qabeenya armaan gadii bu’uura Aangoo Labsii lakk. 1147/2011tiin kennameefiin caalbaasiidhaan gurguruu
M/M/O/M/Bishooftuutti M/M/A/K/M/ Calalagaa Mana Jireenyaa Fii Mana Gamoo Abbaa Darbii Tokkoo Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 2ffaa R/Himattoonni Obbo Dagimaawwii Alamaayyoo N-3 fi R/ Himatamaan Obbo Alamaayyoo Nagawoo
Mana Murtii Ol’aanaa Magaalaa Shaggar Soofaa Guutuu, Firijii Tokko ,Televizyinii Tokko, Jipaazii, OviinIstoovii, Xarabeezaa Tokko, Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii R/Himattoota Anteenen Geetaachew fi Dastaa Ballaxaa fi R/ himatamtuu Aadde Rittaa Joohn gidduu
Ethiopian Coffee and Tea Authority: Procurement of Tyre
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ec3df657-efe5-44f8-a335-2c9a85d3cbf8/open Lot Information
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute Procurement of Tyre
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/77140f9e-d007-438f-88e7-c7905f63ba69/open Lot Information
Dire Dawa University Procurement of Construction Materials
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1dae937e-b18a-4a0d-a104-330de5c28967/open Lot Information