Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 46/2017 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሸያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የተተውና ተወርሰው የሚገኙ ኤሌክትሪክ ዕቃዎች አልባሳትና
በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች በግልፅና በሃራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Jun 17, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/0bf4c767-7903-421f-8bfd-cd353b0455a1/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Rent Service” Procurement Reference
Ethiopian Customs Commission Would Like to Procure Car Rent Service
Government (Jun 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/410c6f14-a689-41d1-bc2a-e4a07f4e9b7d/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0144-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/S/08/2018 Procurement Information Procurement Type:
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን: በአዲስ አበባ ከተማ የባለ አምስት ኮኮብ ሆቴል አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 16, 2026) በድጋሚ የወጣ ያገለገሉ ዕቃዎች ሽያጭ ብሔራዊ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፦ አሸጨ/001/አኩስፋ-2/2018 ዓ.ም 1. በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ
በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ ያገለገሉ የተለያዩ አሮጌ ጎማዎች፣ ያገለገሉ አሮጌ በርሜሎች፣ ያለገሉ የተለያዩ አሮጌ ባትሪዎች፣ ያገለገሉ አሮጌ ሞረዶች፣ ያገለገሉ አሮጌ ብረት ድስቶች እና ያገለገሉ የፕርንተር ቶነሮች አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5c1938c2-c3c3-4a45-b513-2cd1bdfa9151/open Lot Information
East Showa Zone Finance Office Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/082896be-49f5-4814-9bad-3df86587265b/open Invitation to
በቦሌ ክፍለ ከተማ የወረዳ 02 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan (Aug 29, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር /001/2019 በቦሌ ክፍለ ከተማ የወረዳ 02 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 በጀት
Waajjirri Maallaqaa Aanaa Noonnoo Beenjaa Caalbaasii Ifaa Ta’een, Meeshaalee Garagaraa Bara Baajataa 2019 Tiif Oolan Wal Dorgomsiisee Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 1ffaa Bittaa Meeshaalee Bara 2019 Waajjirri Maallaqaa Aanaa Noonnoo Beenjaa Caalbaasii Ifaa
Addis Ababa City Administration Youth and Sport Bureau : Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f392da4c-9c12-49e4-9815-d368142f9f4e/open ”
Addis Ababa University: Procurement of Office Equipment
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a5268c47-a2db-47e7-bb9c-722e1513d591/open ”
Addis Ababa City Administration Youth and Sport Bureau Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b5128865-dfb9-4918-947f-070e29352f21/open Invitation to
Debremarkos University: Procurement of Rent Service
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/aaf4b9cb-a559-46ec-b081-492761ecd5c3/open ”
Waajjirri Maallaqaa Aanaa Xiichoo, Bara Baajataa 2019 Seektaraalee Aanaa Fi Gandoot Aanaa Keennatiif Oolu Meeshaalee Barreessaa, Qulqullinaa, Elektirooniksii,Meeshaa Dhaabbii/ Furniture Uffata Seeraa Hojjettootaafi Uffata Ispoortii,Goommaa Konkolaataa Fi Motoraa Fi Meeshaalee Ijaarsaa Mala Bittaa Caalbaasii Ifaatiin Wal-dorgomsiisee Bituu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Bara Baajataa 2019 Waajjirri Maallaqaa Aanaa Xiichoo, Bara baajataa 2019