Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jun 18, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አዳማ ዲስትሪክት ለወ/ሮ እመቤት ስዩም ለሰጠው ብድር አመላለስ በመያዣነት የያዛቸውን ከዚህ በታች በሰንጠረዥ የተገለፁትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሻሻለው

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አዳማ ዲስትሪክት ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ሐራጅ አወዳድሮ በጥሬ ገንዘብ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 18, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ ባለመብት እነ ወ/ሮ ጤናዬ ለማ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ፈቀደ ለማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት

ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Government (Jun 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9faba54d-d626-427b-9b7e-f2f33ac6c35b/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0701-2018-PUR Object of Procurement: ለ3ኛ ጊዜ የወጣ

Arbaminch University: ለ3ኛ ጊዜ የወጣ ለአምቲኢ/አዉቲኢ የህንፃዎች አድሳት እና ጥገና ክፍል የሚዉል የተለያዩ ጠጠር እና አሸዋ ግዥ//90//

Addis Zemen (Jun 17, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ሃዲ/002/2026 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተሉትን የተበዳሪ /አስያዥ /ቤት/ቶች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል። ተ.ቁ የተበዳሪዉ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት እና ትምህርት ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Shipping and Logistics Services Enterprise is Inviting Bids for a Three-year Cisco Smartnet License Renewal for Critical Network Devices.

Addis Zemen (Aug 29, 2026) Invitation to BiddersTENDER NO RFQ ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02642 Ethiopian Shipping and Logistics would like to invite interested

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 29, 2026) የተተዉ ዕቃዎች ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ግ_05/2019 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት

Naannoo Oromiyaatti Godina Booranaa Baha Waajjirri Maallaqaa Bulchiinsa Magaalaa Nageellee Booranaa Mootummaa Seekteera Magaalichaa Keessatti Argaamanif Meeshaalee Wal-dorgomsisee Bituu Barbada.

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Iffaa Bahe Naannoo Oromiyaatti Godina Booranaa Baha Waajjirri Maallaqaa Bulchiinsa Magaalaa Nageellee Booranaa

Addis Ababa University: Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/68ec75d2-5087-402e-bd0b-8f7ae37f78f0/open  Invitation to

Ethiopian Agricultural Authority: Procurement Of Laptop Screen

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9541469d-6749-4bcc-8397-a0c629f300d8/open Lot Information

Alert Comprehensive Specialized Hospital: Procurement of Electronics Equipment

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e4b11e37-715b-4549-976a-575fb7367270/open Lot Information

Arbaminch University: Procurement of Construction Materials

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/023eb3a3-5eb8-44d1-85e7-101a0bf4d4ad/open Lot Information

Alert Comprehensive Specialized Hospital: Procurement of Toner

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/687069a2-e242-434f-963d-256888e22cbf/open Lot Information

Livestock Development Institute: Procurement of Spare Parts

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/94770707-03cc-4a13-9ac9-1c79c310b9a5/open Lot Information