Re-Invitation Tenders in 2021
Ethiopian Herald (Jun 24, 2026) RE-INVITATION INTERNATONAL TENDER No.06/2026 Berhanena Selam Printing Enterprise invites international all eligible bidders for the supply of the following for the supply of raw materials.
Berhanena Selam Printing Enterprise is Inviting International Bidders for the Supply of Raw Materials, Specifically 10,000 KG of Art Paper (80gm One Side Coated 44cm KG Reel Paper) and 10,000 KG of Paper Sticker (44cm).
Reporter (Jun 24, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ስሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል::
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jun 24, 2026) INVITATION FOR OPEN BID (Re-Bid) Bid Reference No. LIC/AD/008/26 Lion Insurance Company (S.C) invites eligible, qualified and technically competent bidders for the preparation and development of
Lion Insurance Company (S.C) Invites Eligible and Qualified Bidders for the Preparation and Development of a Human Resource Management Manual and a Benefit Package.
Reporter (Jun 24, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 41/2018 አማራ ባንክ አማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
አማራ ባንክ አ.ማ. ኢንደስትሪ በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Defense Procurement of Different Medicine Privet 2
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9897025b-dfd9-4a2e-a50f-5c53b54e9e8e/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Cleaning Service (የጽዳት አገልግሎት ለG+3 ህንፃ ከነ ማቴሪያሉ)
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/70e85f5a-1c9f-476f-9ce9-7e75c99adf48/open
Debre Birhan University፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9ee31216-7100-43fb-80a2-5a594c590bbe/open Invitation to
የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018 የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ
የሲዳማ ብ/ክ/መንግሥት የዳራራ ወረዳ ዳራራ ማዘጋጃ የዲች ግንባታና ነባር ዲች ጥገና በማስታወቂያ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብ/ክ/መንግሥት የዳራራ ወረዳ ዳራራ ማዘጋጃ የዲች ግንባታና ነባር ዲች ጥገና በማስታወቂያ
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሃራጅ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣
ተስፋ ሕይወት የበጎ አድራጎት ማኅበር ከጀኑዋሪ እስከ ዴሰምበር 30/2025 ድረስ በማኅበሩ የተሰሩ ሥራዎችን ኦዲት ለማድረግ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ተስፋ ሕይወት የበጎ አድራጎት ማኅበር በፍትህ ሚኒስቴር የበጎ አድራጎት ማኅበር ኤጀንሲ በቁጥር 2373
በን/ስ/ላ/ክ/ከተማ ወረዳ 09 ጤና ጣቢያ ለ2018 በጀት አመት የሚያስፈልጉ ቋሚ ዕቃዎች እና የላብራቶሪ ሪኤጀንቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በን/ስ/ላ/ክ/ከተማ ወረዳ 09 ጤና ጣቢያ ለ2018 በጀት አመት የሚያስፈልጉ ዕቃዎች በግዥ መለያ
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ ለፋብሪካው አገልግሎት የሚውል የፋብሪካ፣ ኳሪ ማሽነሪዎችና ተሽከርካሪዎች ዘይትና ቅባት በግልጽ ጨረታ አወዳደሮ ለሁለት ዓመት ውል ገብቶ የሚያቀርብለት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ሙሲፋ/Re-08/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንት ፋብሪካ ሰፋብሪካው አገልግሎት የሚውል የፋብሪካ፣ ኳሪ