Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jun 26, 2026) የመጀመሪያ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ  የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አሶሳ ዲስትሪክት ለእርሻ ፕሮጀክት ለሰጠው ብድር ተበዳሪው በብድር ውሉ መሠረት የብድሩን ገንዘቡን ሊመልሱ ባለመቻላቸው ለብድሩ አመላለስ ዋስትና በመያዣነት

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አሶሳ ዲስትሪክት ንብረቶች በሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 26, 2026) RE-INVITATION TO BIDDERS TENDER NO: RFQ ESLSE/KLT/NEG/2025/03672 Ethiopian Shipping and Logistics, Kality Trucking Branch Office, invites interested and eligible bidders for the purchase of Radiator

Ethiopian Shipping and Logistics, Kality Trucking Branch Office, Invites Interested and Eligible Bidders for the Purchase of Radiators for Renault Kerax Dxi 13-FAB-36.D/36.E.

Addis Zemen (Jun 26, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ታህሰብ የንግድ ስራዎች አክሲዮን ማህበሩ ያገለገሉ ብዛት ያላቸው በሮች፤ መስኮቶች  እና ሌሎች የተለያዩ ብረታ ብረቶች እና መስታወቶች አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ስለዚህ

ታህሰብ የንግድ ሥራዎች አክሲዮን ማህበር ያገለገሉ ብዛት ያላቸው በሮች፣ መስኮቶች  እና ሌሎች የተለያዩ ብረታ ብረቶች እና መስታወቶች አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 26, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ ወርቅነሽ ወልደየስ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ኃይለ ዮሴፍ ገ/ስላሴ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ፍ/ቤት

የቦታው ስፋት 469 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Bule Hora University፡ Procurement of Construction Materials

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e5b24f90-bbe8-45c4-a2bf-d30d404267a9/open Lot Information

Ethiopia Pharmaceutical Supplies Service: Procurement of Electronics Equipment

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/24273c6d-91cd-4842-aad0-d37e39f0f20a/open Lot Information

Ministry Of Revenue Adama Branch Office: Procurement of a 3 Star Hotel

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ec0a3d49-24b2-4212-bdb2-be4b7ab10cde/open

Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Electronics Equipment

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/df27941c-b7e9-4ad0-9ef5-33b22edb5c25/open Lot Information

Livestock Development Institute፡ Procurement of Uniforms

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bb4b3a2c-2098-4aec-b3dd-8714c529603f/open Lot Information

Ministry of Finance፡ Procurement of Spare Parts M93

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/95b271a8-64c9-4ab3-b4a4-6ed081050da0/open Lot Information

በን/ስ/ላ/ክ/ከ/ወረዳ 07 አስተዳደር ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በን/ስ/ላ/ክ/ከ/ወረዳ 07 አስተዳደር ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ እቃዎችን በግዥ መለያ ቁጥር 01/2019

አፍሪካ አንድነት ቁ.1 አጸደ ህጻናትና የመጀ/ደ/ት/ቤት ደንብ ልብስ፣ አላቂ የት/ት እቃ፤ የህክምና እቃ፣ የጽዳት እቃ፤ ዝቅተኛ ቋሚ እቃ፤ ፕላንትና ማሽነሪ፤ ህንጻና ቁሳቁስ እና የተለያዩ የጥገና ስራዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

ሲስተር ቆንጂት መታፈሪያ የዘለቄታ በጎ አድራጎት ድርጅት ሂሳብ ኦዲት ለማድረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) ዓመታዊ የሂሳብ ኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ ሲስተር ቆንጂት መታፈሪያ የዘለቄታ በጎ አድራጎት ድርጅት አመታዊ ኦዲት እንዲሰራለት