Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ (አ.ማ) ዘንገና ቅርንጫፍ ለአቶ አለኸኝ ጥላሁን እና ለወ/ሮ ማሪቱ መንግስቴ እና ቢትወደድ መንገሻ ጀምበሬ ቅርንጫፍ ለአቶ አለ አድማስ እና ወ/ሮ ብዙአየሁ
ፀደይ ባንክ (አ.ማ.) መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) ለመጀመሪያና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በባሕር ዳር ከተማ ቀበሌ 15 በሚገኘው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒየን ኃ.የተ. ሎት 1. አሮጌ ያገለገሉ ዕቃዎች ሽያጭ ለመጀመሪያ ጊዜ፣ ሎት 2. ጤፍ
በባሕር ዳር ከተማ ቀበሌ 15 በሚገኘው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒየን ኃ.የተ. ያገለገሉ ዕቃዎች ሽያጭ፣ ሰብል ሽያጭ እና የመጋዝን የወለል ጥገና የአገልግሎት ግዥ ለመጀመሪያ ጊዜ በጋዜጣ በግልጽ ጨረታ ህጋዊ ንግድ ፈቃድ ካላቸው አወዳድሮ የሚገዙትን መግዛትና የሚሸጡትን መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአዊ ብሄረሰብ አስተዳደር ዞን የእንጅባራ ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት ሎት 1. የህክምና ኦክስጅን ግዥ በድጋሚ ለ1 አመት፣ ሎት 2. የሰራተኞች ማመላለሻ
በአዊ ብሄረሰብ አስተዳደር ዞን የእንጅባራ ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ወይም ማሰራት ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጎጃም ዞን በፍ/ሠላም ከተማ አስተዳደር ሥር የሚገኘው የጃቢ ህብረት ሥራ ማህበር የገንዘብ ቁጠባና ብድር ዩኒዬን ኃ.የተወሰነ ለቢሮ አገልግሎት የሚውል 7.8kw(30kwh) የኤሌክትሪክ ሃይልን
በምዕራብ ጎጃም ዞን በፍ/ሠላም ከተማ አስተዳደር ሥር የሚገኘው የጃቢ ህብረት ሥራ ማህበር የገንዘብ ቁጠባና ብድር ዩኒዬን ኃ.የተወሰነ ለቢሮ አገልግሎት የሚውል 7.8kw(30kwh) የኤሌክትሪክ ሃይልን በሶላር ሃይል ለመተካት ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jul 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/36a0c181-9e46-4609-b8bd-8800b0983e7b/open Lot Information
Hawassa University፡ Procurement of Hotel Services
Government (Jul 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/74b78f62-9edf-49a2-a6cb-42a37c436d94/open Lot Information
Addis Ababa University፡ Procurement of Furniture (Studio Tables, Guest Sofas, Tables & Chairs)
Government (Jul 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d37ba89f-1f63-482d-ab25-3e77732111e4/open Lot Information
Mekelle University: Procurement of Electronics Equipment
Government (Jul 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5ab703b6-2bbf-45f0-a727-63f00c9acb75/open Lot Information
The Ethiopian Agricultural Transformation Institute (EATI) Invites Sealed Bids for the Construction of Medium and Large-scale Wheat Warehouses Across Six Woredas in the Amhara Region as Part of the Climate Resilient Wheat Value Chain Development (CREW) Project.
Ethiopian Herald (Jul 23, 2026) Specific Procurement Notice Small Works (One-Envelope Bidding Process) IFB Number: ET-CREW-ATI-02/2024-W-OCB ICB Employer: Ethiopian Agricultural
Ethio Telecom Invites Eligible Bidders for the Procurement of Rental Vehicles for the Central North Region (Debre Berhan) and its Working Boundaries (RFQ No. 4286056).
ethiotelecom (Jul 23, 2026) FLOATING DATE: AS OF JULY 27, 2026RFQ NO. 4286056Requirements 1. Ethio telecom invites all interested and
የቦታ ስፋት 187.82 ካ/ሜ የሆነ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 23, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ዘረወርቅ በቀለ እና የፍ/ባለዕዳ ዘለቃሽ ሰሜ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
የጭነት መኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 23, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሽፈራው ተስፋዬ እና የፍ/ባለዕዳ ለንጮ ለታ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ
The Jimma Zone Police Department Invites Sealed Bids for the Construction of a B+G+4 Building Project in Jimma Town.
Ethiopian Herald (Jul 23, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BID 1. JIMMAZONE POLICE DEPARTMENT has secured budget for the procurement