Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ሸያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 48/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ያገለገሉ የሞተርሳይክሎች እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0032/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ኮንዶሚኒየም መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማስታወቂያ ቁጥር– 07/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር፡-ኢፕድ 002/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Federal First Instance Court፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Aug 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3dc6d0d3-b6ff-4f2b-a41f-119bdde44c22/open Lot Information
Federal First Instance Court፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Aug 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/77cacc62-9dad-4769-91d0-5c805c08d94a/open Lot Information
CVDA Would Like to Invite Qualified and Registered Audit Firms, Which Are Recognized by Charities and Societies Agency to Submit Their Proposals to Be Appointed as an External Auditor to Undertake the Audit of its Accounts from July 8, 2025 Up-to July 7, 2026.
Reporter (Aug 23, 2026) Invitation for Rendering of External Audit service CVDA would like to invite qualified and registered audit
Amref Health Africa Invites Eligible Bidders To Hire Individual Consultant to Conduct National Health Accounts (NHA) Production
2merkato.com (Aug 24, 2026) INVITATION TO BIDTENDER NO. AMREF_ET/24/08/2026-023 To hire individual consultant to conduct National Health Accounts (NHA) Production
መከላከያ ግንባታ ግብዓቶች ማምረቻ ድርጅት Aluminum Profile With All Accessories( LIZ Profile,Angle Connecter, Hinge, Z-Gasket—- Etc,Sink With All Accessories ( 50×120 &50×150), Heavy And Light Vehicles Tires Different Type & Vehicles & Machinery Battery በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልጽ ጨረታ ቁጥር DCMME 28/2018 መከላከያ ግንባታ ግብዓቶች ማምረቻ ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን
Belayab Cable Manufacturing PLC Invites Qualified and Experienced ERP Solution Providers to Submit Proposals for the Implementation, Customization, Training, Testing, Deployment, and Support of a Comprehensive Enterprise Resource Planning (ERP) System
Reporter (Aug 23, 2026) Invitation for Bid National National Competitive Bidding/NCB/ REQUEST FOR PROPOSAL (RFP) FOR ENTERPRISE RESOURCE PLANNING (ERP)
Anbesa Bank S.C. (LIB) Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Procurement of Branch Router
Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO LOCAL COMPETITIVE BIDDING BID REF. NO. LIB/NCB/G/006/2026-27 FY Anbesa Bank S.C. (LIB) invites sealed
ዳም ሪል እስቴት ኃ/የተ/የግ/ማህበር የ2018 ዓ/ም ሂሳብ ዓመት የኦዲት ሪፖርት ብቃት ባለው የውጪ ኦዲተር ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የ2018 ዓ/ም የሂሳብ ኦዲት አገልግሎት ጨረታ ማስታወቂያ ዳም ሪል እስቴት ኃ/የተ/የግ/ማህበር የ2018 ዓ/ም ሂሳብ ዓመት የኦዲት
SOS Sahel Ethiopia (LI-4RW Project) Invites Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Farm Hives, Bees Wax, Bee Suits (Beevail Tuta and Glove) and Beekeeping.
Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO BID Invitation Number (NCB) SOS Sahel Ethiopia -LI-4RW Project invited eligible bidders for supply