Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 26, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ታህሰብ የንግድ ስራዎች አክሲዮን ማህበሩ ያገለገሉ ብዛት ያላቸው በሮች፤ መስኮቶች እና ሌሎች የተለያዩ ብረታ ብረቶች እና መስታወቶች አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ስለዚህ
ታህሰብ የንግድ ሥራዎች አክሲዮን ማህበር ያገለገሉ ብዛት ያላቸው በሮች፣ መስኮቶች እና ሌሎች የተለያዩ ብረታ ብረቶች እና መስታወቶች አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 26, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ ወርቅነሽ ወልደየስ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ኃይለ ዮሴፍ ገ/ስላሴ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ፍ/ቤት
የቦታው ስፋት 469 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Jun 26, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/889d7eff-8cd7-4925-9af5-d4d0efd7e43b/open Invitation to Bid Procurement of HDPE fittings Lot2 Procurement Reference No: AAWSA-NCB-G-0035-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Addis Ababa Water and Sewerage Authority: Procurement of HDPE Fittings
Government (Jun 26, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a7c97a8f-e4d3-4e41-ae6a-b56a4f17a89c/open Invitation to Bid Procurement of Uniform Clothes Procurement Reference No: AAWSA-NCB-G-0057-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Addis Ababa Water and Sewerage Authority: Procurement of Uniform Clothes
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ገንዘብ ቢሮ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን (መኪናዎች እና ባለ 3 እግር ባጃጅ) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር አብክመ ገቢ/የሚ/ተሽ/01/12/2018 በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ገንዘብ ቢሮ በአዋጅ ቁጥር 280/2014
የምዕራብ ጐጃም ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት በደምበጫ ከተማ ቀበሌ 01 ውስጥ በአፈ/ከሣሽ ህንፃ ውስጥ የሚገኙት የተለያዩ እቃዎችን መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ የጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሣሽ ፀደይ ባንክ ደጅ አዝማች ኃይለየሱስ ፍላቴ ቅርንጫፍ እና በአፈ/ተከሣሽ ህብረት ቴክኖሎጅ ኮሌጅ
በደቡብ ጎንደር ዞን የወገዳ ከተማ አስተዳደር ከ/መ/ል/ጽ/ቤት በ2019 በጀት አመት G+5 የቢሮ ህንፃ ግንባታ ሥራ እና የሬቴይኒግ ወል ግንባታ ለማሰራት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ አሸናፊውን መለየት ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ጎንደር ዞን የወገዳ ከተማ አስተዳደር ከ/መ/ል/ጽ/ቤት በ2019 በጀት አመት G+5 የቢሮ ህንፃ
የአዊ ብሔረሰብ አስተዳደር ገንዘብ ዋና መምሪያ የጓንጓ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግዥና ንብረት አስተዳደር ቡድን ለ2019 በጀት ዓመት የእንስሳት መድሃኒት እና ቁሳቁስ ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊ ጋር ውል በመያዝ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአዊ ብሔረሰብ አስተዳደር ገንዘብ ዋና መምሪያ የጓንጓ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግዥና ንብረት አስተዳደር
በአዊ ብሄረሰብ አስተዳደር ዞን የእንጅባራ ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ወይም ማሰራት ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአዊ ብሄረሰብ አስተዳደር ዞን የእንጅባራ ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት ሎት
የአዊ ብሔረሰብ አስተዳደር ዞን የቻግኒ ከተማ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የገቢ ግዥ ፋይ/ን/አስ/የስራ ሂደት በያዘው በ2019 በጀት አመት የፋይናንስና የንብረት እንቅስቃሴ ስራ ኦዲት አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ኦዲት ማስደረግ እና ሶላርና የኤሌክትሮ መካኒካል እቃዎች አቅርቦት ግዥ ለመግዛት ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአዊ ብሔረሰብ አስተዳደር ዞን የቻግኒ ከተማ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የገቢ ግዥ ፋይ/ን/አስ/የስራ
Ethiopian Blood and Tissue Bank Service: Procurement of Medical Supplies
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0862add8-d230-4b6a-a416-632966b4fccd/open Lot Information
Dire Dawa University: Procurement of Office Equipment /ለቢሮ ማስዋቢያ የሚያገለግሉ ሙሸማ የፕላስቲክ፣ መጋረጃና ምንጣፍ/
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5d17780b-2deb-40e5-8123-1fdc56999b3e/open Lot Information
Arbaminch University: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bfccf16c-ab9b-4c79-9fb6-89ece05dc541/open Lot Information