Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jun 28, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪው
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 27, 2026) በድጋሚ የወጣ ያገለገሉ እቃዎች ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ፍቢ002/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ፍትህ ቢሮ በእስቶር የሚገኙ በጥቅል እና በኪሎ የሚሸጡ 1ኛ. የተለያዩ የወንበር አይነቶች በጥቅል
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ፍትህ ቢሮ በእስቶር የሚገኙ በጥቅል እና በኪሎ የሚሸጡ የተለያዩ ያገለገሉ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 27, 2026) Re-INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) For the procurement of “Supply of different traffic management Trucks” Procurement Reference Number AATMA/NCB/PD/20/goods/2026 Addis Ababa Traffic Management Authority
The Addis Ababa Traffic Management Authority (AATMA) Invites National Competitive Bids for the Procurement of Various Specialized Traffic Management Vehicles, Including Electric Sweeper Trucks, Truck-mounted Self-cranes (5 Tons Lifting Capacity), 11,000-liter Electric Water Trucks, and 60-ton Hydraulic Heavy-duty Vehicle Recovery Truck Cranes.
Addis Zemen (Jun 27, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት እነ አቶ አጥናፍ ታቼ እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ እመቤት መንክር መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁ/56277
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን የሙግር ሲሚንቶ ፋብሪካ አሮጌ ተሽከርካሪዎችና ማሽነሪዎች፣ አሮጌ ጎማዎች፣ አሮጌ ባትሪ እና ቁርጥራጭ ብረታ ብረት በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን የሙግር ሲሚንቶ ፋብሪካ ከአ.አ 90 ኪ/ሜትር ርቀት ከሚገኘው
The Amhara National Regional State Water and Energy Bureau Invites Sealed Bids for Civil Works Related to the Construction, Supply, and Installation of Pipes and Fittings for Two Rural Water Supply Projects in Mebluk (North Gondar Zone) and Mikogo (Waghemera Zone).
Ethiopian Herald (Mar 07, 2026) SPECIFIC PROCUREMENT NOTICE (SPN) Issued Date: March, 07/2026 Grant No:2100155040973 IFB No: ET-AMHARA-BOWE/AfDB/NCB/W-1/2025 1. This
በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የመለስተኛ ስታፍ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም ባለው በጀት የተለያዩ የፅህፈት ዕቃዎች እና የፅዳት ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር መ/ስ/ኮ/ግ/ጨ/003/18 በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የመለስተኛ ስታፍ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም ባለው
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የጠረጴዛ ባጅ የስም እና የሥራ ድርሻ አመላካች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1780d66e-267e-487f-8ebf-dfbc635c65a4/open Lot Information
Debre Birhan University፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/85cbc372-a6c1-47fe-8cff-959bac8b0c47/open Lot Information
Armauer Hansen Research Institute፡ Procurement of Wooden File Cabinet Two Dower and Two Doo
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3128a67c-8a15-4954-ba7f-506136e87176/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የዕቃ ማጠቢያ ሲንክ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/90ba6623-a322-4ae5-b713-4461dd304874/open Lot Information
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን መስታወት እና የመስታወት እስቲከር አቅርቦ የመግጠም ስራ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/03494584-a22e-4c6b-be40-784c21fa4384/open Lot Information
University of Gondar Invites Eligible Bidders for the Procurement of Uniforms
Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/4c6c8c73-e33f-4e90-a1b0-a386ca615728/open Invitation to