Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jun 29, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ተሸከርካሪዎችንና ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 59/2018 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ
በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ እንዲሁም ንብረቶችን በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 29, 2026) የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 40/2018 የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች ስለሚወገዱበት ሥርዓት በወጣው
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 30, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በአፈፃፀም ከሳሽ አቶ ኤሊያስ ሞጆ እና በአፈፃፀም ተከሳሽ አቶ ብርሃኑ ታደሰ ሻመሮ መካከል ስላለው የአፈፃፀም ክስ ክርክር ጉዳይ በሀዋሳ ከተማ መናኸሪያ ክ/ከተማ
የሀዋሳ ከተማ ከፍተኛ ፍ/ቤት የመኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አውጥቷል
Reporter (Jun 28, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር – ንኢባ/036/18 ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን በመያዣ የያዛቸውን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 መሠረት በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል።
ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ሰላምና ፀጥታ አስተዳደር ቢሮ የጥበቃ አገልግሎት አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር አ/አ/አ/ሰ/ፀ/አቢ/ 2018-2021 ብግ/ጨ/አግ 004/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ሰላምና ፀጥታ አስተዳደር
The GPNRS Finance Bureau Invites Contractors of Grade BC-3 and Above to Submit Sealed Bids for the Renovation of its Building in Gambella Region.
Addis Zemen (Mar 12, 2026) RENOVATION WORK BID INVITATION LETTER GPNRS FINANCE BUREAU BIULDING RENOVATION WORK Invitation to Bid –
ኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የሪፐብሊኩ ጥበቃ ኃይል የአልጋ ችቡድ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/67162fa5-49fd-4c4e-a413-39751ac8e382/open Lot Information
የደብረብርሃን ዩኒቨርስቲ ለልብስ ማጠቢያ የሚያገለግል ሳፋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c7f02949-15d1-4a0b-a128-4f05392b1875/open Lot Information
የደብረብርሃን ዩኒቨርስቲ ለልብስ ማጠቢያ የሚያገለግል ሳፋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c7f02949-15d1-4a0b-a128-4f05392b1875/open Lot Information
Mining Industry Development Institute: Procurement of Uniform
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/82c45fd4-15e9-4ae3-a0f4-7fc46bbe69c9/open Lot Information
Ministry of Revenue: Procurement of Rent Service
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f99ee84f-5b3f-4cee-b6eb-58a59a57d552/open Invitation to
Ethiopian Construction Authority: Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e00a327a-97a9-4729-9517-b5a27e6a767d/open Invitation to
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የምግብ የመድኃኒት ባለስልጣን የ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ፎቶ እና ቪዲዮ ካሜራ ከነሙሉ አክሰሰሪው ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልፅ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 02 / 2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የምግብ የመድኃኒት ባለስልጣን