Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 01, 2026) ሁለተኛ ዙር የጨረታ ማስታወቂያ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር W/M/A/Gurawaa-2018-002 በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምሥራቅ ሐረርጌ ዞን መስተዳድር የግረዋ ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት የወረዳው የመሶብ የአንድ ማዕከል አገልግሎት
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምሥራቅ ሐረርጌ ዞን መስተዳድር የግረዋ ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት የወረዳው የመሶብ የአንድ ማዕከል አገልግሎት የ2018 በጀት ዓመት የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች እና ኢኒስታሌሽን ስራ በግልጽ ጨረታ ሁለተኛ ዙር ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 01, 2026) ለመኪና ትራስፖርት አገልግሎት ኪራይ በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ሆማተ/2557/2018 የሆሣዕና ማረሚያ ተቋም የህግ ታራሚዎችን እና የፖሊስ ሰራዊቱንና ሠራተኞቹን ተቋሙ ባዘጋጀው የድርጊት መርሃ ግብር
የሆሳዕና ማረሚያ ተቋም 44 እና ተሳፋሪዎችን የመጫን አቅም ያለው መካከለኛ የህዝብ ማመላለሻ አውቶቡስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ የመኪና አገልግሎት ትራንስፖርት ኪራይ ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Government (Jul 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5981f2e1-fe9b-48eb-bc25-c619f935b2f7/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: MoR-NCB-NC-0435-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Ministry of Revenue, Ministry of Defense Procurement of Food and Beverages
Addis Zemen (Jun 30, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት አቶ የትምጌታ አሰግድ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ኢምፔሪየም ኤሊት ሪል እስቴት መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.08951 በሚያዝያ 24
የቦታው ስፋት 138.2 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested & Potential Bidders for the Various Laboratory Items & Reagents
Reporter (Aug 02, 2026) Invitation to National Competitive Bid 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested & Potential bidders
Youth and Cultural Development Foundation (YCDF) Invite to Eligible Bidders to Procurement of 16 Heavy-Duty Walking Foot Leather Sewing Machine
Reporter (Aug 02, 2026) Invitation to BID Invitation of sealed Bid for the supply of 16 Heavy-Duty Walking foot Leather
ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን የቦታው ስፋት በሜትር ካሬ 678 ሜ.ካሬ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን ንብረት
ኦሮሚያ ባንክ ለቅይጥ አገልግሎት እና ተሽከርካሪ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና
Nib International Bank Extension of Bid Closing and Opening Date
Reporter (Aug 02, 2026) Nib International Bank Extension of Bid Closing and Opening Date It is to be recalled that
EthSwitch Share Company, Which is the Owner and Operator of the National E-payment Switch of Ethiopia, Invites Bids from Interested and Eligible Bidders (agency) for the Procurement of the Supply, Install, And Commission Of Jet Fans & Fresh Air Supply Fan, Fire Alarm System Maintenance & Installation, Aluminum Cladding Maintenance Work & Design, Supply And Installation Of Duct System
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) BID REF NO: ETS/NCB/013/2026/27 1. EthSwitch Share Company, which
ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ
Tsehay Bank Would Like to Invite Sealed Bids from Eligible Bidders for the Procurement of Various IT Equipment and Office Furniture Items
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID Bid Ref. No. TB/004/2026-27 Tsehay Bank would like to invite sealed
በቂርቆስ ክፍለ ከተማ የብሔራዊ ቅድመ አ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ የደንብ ልብስ፣ የስፖርት መምህራን ትጥቅ፣ አላቂ የትምህርት ዕቃዎች፣ አላቂ የቢሮ እቃዎች እና የቢሮ ፈርኒቸሮች፣ የልብስ ስፌት፣ ልዩ ልዩ ጥገና እና የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በቂርቆስ ክፍለ ከተማ የብሔራዊ ቅድመ አ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ የደንብ ልብስ፣