Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jun 28, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፣ በባሕአዳ ሓራጅ/042/2018 ቡና ባንክ አማ በአዋጅ ቁ 97/90 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረበውን ተሽከርካሪ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪው ስም
ቡና ባንክ አ.ማ የተለያዩ ንብረቶችን መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jun 28, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ራሚስ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር (ፋይናንሲንግ) በዋስትና የያዛቸውን በሰንጠረዡ ላይ የተጠቀሱትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ
ራሚስ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር (ፋይናንሲንግ) በዋስትና የያዛቸውን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jun 28, 2026) የኢትዮጵያ ቀይ መስቀል ማኀበር የሰብአዊ አገልግሎቶች አቅም ግንባታ ማዕከል/ማሰልጠኛ ተቋም በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ቀይ መስቀል ማኀበር የሰብአዊ አገልግሎቶች አቅም ግንባታ ማዕከል/ማሰልጠኛ ተቋም የምግብ ግብአቶችን፣
የኢትዮጵያ ቀይ መስቀል ማኀበር የሰብአዊ አገልግሎቶች አቅም ግንባታ ማዕከል/ማሰልጠኛ ተቋም የምግብ ግብአቶችን፣ የጽሕፈት መሣሪያዎችን እና የጽዳት እቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Jun 28, 2026) በድጋሚ የወጣ የጃኬት ግዥ ጨረታ አገር አቀፍ የግልጽ ጨረታ የጨረታ ቁጥር ብ/ባ/ግጨ/ደል/20256/27/02 ብርሃን ባንክ በ2018 በጀት ዓመት ለሰራተኛች አገልግሎት የሚውል ጃኬት ግዥ ለማከናወን በዘርፉ የተሰማሩ ተጫራቾችን
ብርሃን ባንክ አ.ማ. ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ጃኬት ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) Seeks Interested and Qualified Vendors to Supply Spare Parts to Reinstate the Electrical Systems of Africa Hall Building.
Fortune (Aug 02, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (EOI) Title of the EOI: Procurement of Spare Parts to Reinstate the
Ethiopian Airlines Group Intends to Invite Qualified Category-1 RC/GC Consultants for Detail Investigation, Engineering Design, Construction Supervision and Contract Administration Service for Runway Pavement Irregularities at Jinka Airport (BCO)
Ethiopian Herald (Aug 02, 2026) Invitation for TenderBid Announcement No. SSNT-T628 Ethiopian Airlines Group intends to invite qualified Category-1 RC/GC
Oromia Construction Corporation (OCC) Has Intended to Invite Eligible Bidders for the Procurement of Tyre for Vehicles and Machineries
Ethiopian Herald (Aug 02, 2026) INVITATION FOR BIDINVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-033/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to invite
Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Qumbii Bara 2019 Keessa Waajjiraalee Isa Jala Jiraniif Kan Oolu Meeshaalee Adda Addaa Meeshaale Isteshinarii Adda Addaa, Uffataalee Seeraa, Meeshaalee Dhaabbii Adda Addaa, Meeshaalee Barruu, Meeshaalee Elektironiksii, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Motor-saaykilaa Fi Goommaawwan Koonkolaataa Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 02, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Qumbii bara 2019 keessa waajjiraalee isa
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሽጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ሽያጭማስታወቂያ ቁጥር 44/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/
ፊንጫኣ ስኳር ፋብርካ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር OT/15/2018 ፊንጫኣ ስኳር ፋብርካ ከዚህ በታች የተገለጹትን የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ
የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ለቢሮ መገልገያና ለጥገና አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2019 የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ለቢሮ መገልገያና ለጥገና አገልግሎት
በኦሮሚያ በአርሲ የሱዴ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለተለያዩ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት ለ2019 በጀት አመት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 በኦሮሚያ በአርሲ የሱዴ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለተለያዩ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት ለ2019
የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በዞን ደረጃ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች ልዩ ልዩ ተሽከርካሪዎች (የተለያዩ መኪናዎችን) በግልጽ ጨረታ አወደድሮ ለማስጠገን ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በዞን ደረጃ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች