Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Jun 28, 2026) በድጋሚ የወጣ የጃኬት ግዥ ጨረታ አገር አቀፍ የግልጽ ጨረታ የጨረታ ቁጥር ብ/ባ/ግጨ/ደል/20256/27/02 ብርሃን ባንክ በ2018 በጀት ዓመት ለሰራተኛች አገልግሎት የሚውል ጃኬት ግዥ ለማከናወን በዘርፉ የተሰማሩ ተጫራቾችን

ብርሃን ባንክ አ.ማ. ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ጃኬት ለመግዛት ይፈልጋል

Reporter (Jun 28, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ቀጥሎ ባለው ሠንጠረዥ ውስጥ የተመለከተውን ንብረት/ሕንጻ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በአዋጅ ቁጥር 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት

ፀሐይ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንበረቶችን በግልጽ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jun 28, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥሮች 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ)

ሕብረት ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል

Reporter (Jun 28, 2026) Invitation for Tender Re-Bid Announcement No.MCMDO-11/2026 Mothers and Children Multi-sectoral Development Organization (MCMDO) is an indigenous, non-governmental, and non-profit organization established in 1997. It is re-registered

Mothers and Children Multi-sectoral Development Organization (MCMDO) Invites Eligible and Qualified Contractors to Submit Bids for the Solarization of Water Pumps/boreholes, Reservoir Construction/rehabilitation, and Pipeline Extension Including the Construction of Water Distribution Points for Vulnerable People in Enticho and Zana Woredas of the Tigray Region.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በየካ ክ/ከተማ አስተዳደር ወረዳ 04 ፋይናንስ ጽ/ቤት በበጀት ዓመቱ የተለያዩ አገልግሎቶች እና ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 ዓ.ም በየካ ክ/ከተማ አስተዳደር ወረዳ 04 ፋይናንስ ጽ/ቤት በበጀት

Ija Developer is Inviting Eligible Bidders for the Procurement of External Audit Services.

Addis Zemen (Aug 03, 2026) National Competitive Bid Reference Number: -NCB/IJA-002/2018/2026 1. Ija Developer has secured a budget for the

The Dire Dawa Administration Road Authority Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Contractors (Grade 3 and Above) for the Construction of 35 KM of New Rural Roads.

Ethiopian Herald (Aug 04, 2026) INVITATION TO BID To: All Contractors (Grade 3 and above) Procurement Reference Number: DDARA/CAPTL/04/19 1.

Rift Valley Children and Women Development Organization (RCWDO) Invites Eligible and Qualified Bidders to Supply Teaching and Learning Materials for the Accelerated Education Program (AEP) in the West Guji Zone of the Oromia Region.

በኢትዮጵያ ቀይ መስቀል ማኅበር የጉራጌ ቅ/ጽ/ቤት ዴስክቶፕ ኮምፒዩተር እና ከለር ፕሪንተር መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ተ/ቁ የእቃው ዓይነት ብዛት ምርመራ 1 ዴስክቶፕ ኮምፒዩተር 4   2 ከለር ፕሪንተር

የባንጃ ወረዳ ፍ/ቤት የቤት የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ እንጅባራ ባጃጅ ተራ እቁብ ማህበር ሰብሳቢ አይሸሽም አሰጋ እና በአፈ/ተከሳሽ እነ አብርሃም

The Ministry of Labor and Skills (MoLS) Invites Sealed Bids for the Procurement, Supply, Installation, Testing, Commissioning, and Training of Laboratory Training Equipment and Accessories for Selected TVET Institutions.

World Bank (Jul 21, 2026) Country: EthiopiaSPECIFIC PROCUREMENT NOTICE REQUEST FOR BIDS GOODS(TWO-ENVELOPE BIDDING PROCESS) Country: Ethiopia Name of Project:

የዳንግላ ወረዳ ፍ/ቤት የመኖሪያ ቤት የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ የጋሹና ሆቴል የሚጣል እቁብ ማህበር እና በአፈ/ተከሳሽ እነ ሙሉ አባይ 3 ሰዎች

የቦታው ስፋት 388 ካ.ሜ. የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 03, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለሙበት አቶ ንጉሴ ጤናዬ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ስንታየሁ መረት መካከል ስላለው የፍርድ