Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 01, 2026) ግልጽና በሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ፅ/ቤት በቀን 01/11/2010 ዓ/ም እና 04/10/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት ወ/ሮ ሳራ ሞገስ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ካሳሁን ገ/ስላሴ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር 198914 በቀን 24/4/2017
የተሽከርካሪ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 01, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪኖች የጨረታ ማስታወቂያ ሪፍት ቫሊ ችልድረን ኤንድ ውመን ዲቨሎፕመንት ኦርጋናዜሽን የድርጅቱን በዋናው መ/ቤት ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ የመስክ መኪኖቹን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡
ሪፍት ቫሊ ችልድረን ኤንድ ውመን ዲቨሎፕመንት ኦርጋናዜሽን የድርጅቱን በዋናው መ/ቤት ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ የመስክ መኪኖቹን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 01, 2026) በኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዲሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የገቢዎች ሚኒስቴር በታክስ ዕዳ የያዛቸውን የተለያዩ ሞዴል ያላቸው ተሽከርካሪዎችንና የሞተር ሣይክል ለመሽጥ የመጣ የግልጽ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁ- 06/2018 የሚኒስቴር መ/ቤቱ
የገቢዎች ሚኒስቴር የተለያየ ሞዴል ያላቸው 4 ተሽከርካሪዎችን እና የሞተር ሣይክል ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተሽከርካሪ ሞዴል:-TGN26L-PRPDKW እና የሻንሲቁጥር:- MROFX22G8F1429676 የሚሆን ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c85913ca-520f-4163-af84-c383fce2b05c/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c74dbbf3-a39c-4272-89ab-ce7d2aca011f/open Lot Information
Addis Ababa University፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bfe3eeec-cbac-416f-b7d4-3c9a9b0293af/open Lot Information
Norwegian Church Aid (NCA) Ethiopia is Inviting Bids for the Procurement and Transportation of 112,500 Kg of Corn Flour (in 50kg Packs) to Luak Dong, Gambella.
Reporter (Aug 05, 2026) INVITATION TO BID CALL FOR FOOD COMMODITIES FOR GAMBELLA REFUGEE RESPONSE Norwegian church aid Ethiopia is
አያ ኤም ትሬዲንግ ኃ.የተ.የግ.ማ.የተለያዩ የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን ለማቅረብ በሚካሄደው ጨረታ እንዲሳተፉ ይጋብዛል
Reporter (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ለተለያዩ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች አቅርቦት አያ ኤም ትሬዲንግ ኃ.የተ.የግ.ማ. ብቁና በሕግ የተመዘገቡ አቅራቢዎች፣ አከፋፋዮች እና
HELVETAS Swiss Intercooperation is Seeking Competent Bidders for the Supply and Delivery of Koekoek Breed Chicken for the ARCS Project at Their Sekota Office.
Reporter (Aug 05, 2026) INVITATION TO BID For the supply and delivery of Koe koek Breed Chicken HELVETAS Swiss Intercooperation
Sidama Bank Invites National Competitive Bids for the Procurement of Independent Core Banking System Attestation Service (Lot 1) and POS Terminals (Lot 2).
Reporter (Aug 05, 2026) Banking system Attestion Service and Pos Terminals Lot No Description of the item Bid Ref. No
The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) is Inviting Bids for the Procurement of Various Electrical Vehicles (EV), Specifically BYD Models Including Tang L, Seallion 06, Leopard 3, Leopard 3 4w, Yuan Ups, and Changan Q 05.
Reporter (Aug 05, 2026) The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) INVITATION TO BID FOR
የኢትዮጵያ መድን ድርጅት ስፖርት ማህበር በ2019 ዓ.ም የበጀት ዓመት ለስፖርተኞች የምግብ አቅርቦት በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ መድን ድርጅት ስፖርት ማህበር በ2019 ዓ.ም የበጀት ዓመት ለስፖርተኞች የምግብ አቅርቦት በጨረታ አወዳድሮ