Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jun 26, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ታህሰብ የንግድ ስራዎች አክሲዮን ማህበሩ ያገለገሉ ብዛት ያላቸው በሮች፤ መስኮቶች  እና ሌሎች የተለያዩ ብረታ ብረቶች እና መስታወቶች አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ስለዚህ

ታህሰብ የንግድ ሥራዎች አክሲዮን ማህበር ያገለገሉ ብዛት ያላቸው በሮች፣ መስኮቶች  እና ሌሎች የተለያዩ ብረታ ብረቶች እና መስታወቶች አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jun 26, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ ወርቅነሽ ወልደየስ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ኃይለ ዮሴፍ ገ/ስላሴ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ፍ/ቤት

የቦታው ስፋት 469 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Government (Jun 26, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/889d7eff-8cd7-4925-9af5-d4d0efd7e43b/open Invitation to Bid Procurement of HDPE fittings Lot2 Procurement Reference No: AAWSA-NCB-G-0035-2018-BID-Open-Re-bidProcurement

Addis Ababa Water and Sewerage Authority: Procurement of HDPE Fittings

Government (Jun 26, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a7c97a8f-e4d3-4e41-ae6a-b56a4f17a89c/open  Invitation to Bid  Procurement of Uniform Clothes Procurement Reference No: AAWSA-NCB-G-0057-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market

Addis Ababa Water and Sewerage Authority: Procurement of Uniform Clothes

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Debremarkos University ለህግ ት/ቤት ለምስለ ችሎት አገልግሎት የሚውሉ እቃዎች ግዥ

Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/08fe13b2-3eff-425f-9086-3e0293886caf/open Invitation to

Federal Technical and Vocational Education and Training Institute: Procurement of Sanitary Items

Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/4cd399cd-e54a-40f1-9aaf-e916099b522f/open Invitation to

Oromia Public Procurement and Property Disposal Agency: Procurement oF Office Furniture

Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/2742ff09-2afa-41b7-81a0-8362f7513458/open Invitation to

Ministry of Finance: Procurement of Electronics Equipment

Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/29edc09a-7d8e-45b9-91f1-1b95e3c5e6a2/open  Invitation to

Oromia Education Bureau: Procurement of Research and Studies Consultancy Services

Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c28773c6-12ad-4629-98b5-c44b1af06f96/open Invitation to

Oromia Urban Planning Institute , Oromia Urban Planning Institute: Surveying Materials (GNSS Receiver 1 Base 2 Rover)

Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/4565bed4-e60a-4df2-b5ad-de8f5771a53d/open Invitation to

Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Tyre

Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/26372493-7ffa-4329-b249-a2fea9b519ff/open  Invitation to

Ethiopian Coffee and Tea Authority Procurement of Software License

Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bdbf51eb-1050-4b50-9cb6-66f433eb795e/open Invitation to

Federal Supreme Court:- Procurement of Different Uniforms for Workers

Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b9137911-2ab7-4c1d-b77b-92ef90c79d47/open Invitation to