Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Jun 29, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሰው ተበዳሪ ያለባቸውን ብድር በወቅቱ ባለመክፈላቸው ብድሩን በዋስትና ወይም በመያዣነት የተያዘውን የመኖሪያ
ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Jun 29, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በባሕር ዳር ከተማ ቀበሌ 15 በሚገኜው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒየን ኃ.የተ. ሎት 1. በቆሉ ሽያጭ፣ ሎት 2. ጤፍ ሸያጭ፣ ሎት 3. ሩዝ
በባሕር ዳር ከተማ ቀበሌ 15 በሚገኜው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒየን ኃ.የተ. በቆሉ ሽያጭ፣ ጤፍ ሸያጭ፣ ሩዝ ሽያጭ እና የዱቄት ማበልጸጊያ ማሽን ግዥ በግልጽ ጨረታ ህጋዊ ንግድ ፈቃድ ካላቸው አወዳድሮ መግዛትና መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 01, 2026) ለመጀመሪያ እና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠው ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በአዋጅ ቁጥር 97/90(እንደ ተሻሻለው) እና
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠው ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ ለብድሩ መከፈል ዋስትና/መያዣ እንዲሆን ሥልጣን ባለው አካል በማስመዝገብ ያሳገደውን ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በመሸጥ ገንዘቡን ወደ ተበዳሪው የብድር እዳ ገቢ ለማድረግ ይፈልጋል
Reporter (Jul 01, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡– 003/3/2018 ገዳ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/1992 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ከታች በሰንጠረዡ የተገለጸውን ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ
ገዳ ባንክ አ.ማ. የቦታ ስፋት በካ.ሜ 109.14 የሆነ የመኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopia Pharmaceutical Supplies Service: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/edf49e7c-0306-4078-8d54-8f9bdd61646a/open Lot Information
Federal First Instance Court፡ Procurement of Rent Service
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/967fdb5d-fb4e-4460-a519-c413859f7635/open Lot Information
ሐበሻ ቢራ ፋብሪካ የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) ቁጥር HBSC/01/02432/26ሐበሻ ቢራ ፋብሪካ አ.ማ. የጨረታ ቁጥር GEEQUIPMENITOOLS/01/0001/26የጨረታ ማስታወቂያሐበሻ ቢራ ፋብሪካ አክስዮን Lot 1. TRUCK WASHE
Tsehay Bank Would Like to Invite Sealed Bids from Eligible Bickters for the Provision of Supply and Installation of Counter and Back-office Furniture’s
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID Bid Ref. No. TB/005/2026-27 Tsehay Bank would like to invite sealed
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ንብረት በግልጽ ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) ለመጀመሪያ ግዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 መሰረት ቀጥሎ የተመለከተውን
መከላከያ ግንባታ ግብዓቶች ማምረቻ ድርጅት የብረታ ብረት ምርት ውጤቶች (Angle Lron, SHS, CHS-Etc) እና በልክ ሲሚንቶ ከነትራንስፖርት አቅርቦት (Bulk Cement With Transport Supply) ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያግልጽ ጨረታ DCMME 25/2018 መከላከያ ግንባታ ግብዓቶች ማምረቻ ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን ግዥ በግልፅ ጨረታ
TechnoServe Ethiopia Invites Expressions of Interest from Qualified, Legally Licensed Auctioneering Firms or Asset Disposal/sell Agents to Manage and Execute a Competitive Public Auction for Six (6) Used Toyota Hilux Double Cab Vehicles
Reporter (Aug 02, 2026) Request For Expression of Interest Auctioneering / Asset Disposal Services for Vehicles Issuing Organization: TechnoServe Ethiopia
የሆንቆሎ ዋቤ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት አላቂና ቋሚ የቢሮ ኤሌክትሮኒክስ፣ ፈርኒቸር፣ የጽህፈት መሣሪያዎችን፣ የጽዳት እቃዎችን፣ የሰራተኞች የደንብ ልብስ እና የመኪና ጎማዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሆንቆሎ ዋቤ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት በወረዳው ለሚገኙ ጽ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ
የቦታ ስፋት 72 ካ.ሜ የሆነ ጂ+2 እና የቦታ ስፋት 43 ካ.ሜ የሆነ ጂ+2 የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ወ/ሮ ፋንታዬ ዘለቀ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ጌታሁን መኮንን መካከል ስላለው የፍርድ