Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Bekur (Jun 29, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሰው ተበዳሪ ያለባቸውን ብድር በወቅቱ ባለመክፈላቸው ብድሩን በዋስትና ወይም በመያዣነት የተያዘውን የመኖሪያ

ጣና ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Jun 29, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በባሕር ዳር ከተማ ቀበሌ 15 በሚገኜው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒየን ኃ.የተ. ሎት 1. በቆሉ ሽያጭ፣ ሎት 2. ጤፍ ሸያጭ፣ ሎት 3. ሩዝ

በባሕር ዳር ከተማ ቀበሌ 15 በሚገኜው መርከብ ሁ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒየን ኃ.የተ. በቆሉ ሽያጭ፣ ጤፍ ሸያጭ፣ ሩዝ ሽያጭ እና የዱቄት ማበልጸጊያ ማሽን ግዥ በግልጽ ጨረታ ህጋዊ ንግድ ፈቃድ ካላቸው አወዳድሮ መግዛትና መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 01, 2026) ለመጀመሪያ እና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠው ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በአዋጅ ቁጥር 97/90(እንደ ተሻሻለው) እና

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠው ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ ለብድሩ መከፈል ዋስትና/መያዣ እንዲሆን ሥልጣን ባለው አካል በማስመዝገብ ያሳገደውን ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በመሸጥ ገንዘቡን ወደ ተበዳሪው የብድር እዳ ገቢ ለማድረግ ይፈልጋል

Reporter (Jul 01, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡– 003/3/2018 ገዳ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/1992 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ከታች በሰንጠረዡ የተገለጸውን ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ

ገዳ ባንክ አ.ማ. የቦታ ስፋት በካ.ሜ 109.14 የሆነ የመኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Arbaminch University: Procurement of Construction Materials

Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e1c493cc-fa5f-4a65-b3c3-e1eaf1ceda9d/open Lot Information

Arbaminch University: Procurement of Sanitary Items ክሎሪን የመዋኛ ገንዳ ውሃ ማከሚያ የሚሆን አንዱ ጋሎን 45 ኬ.ግ የሚይዝ (Chlorine)

Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7578346f-9a40-4a39-aa0c-fc1780e8c31d/open Lot Information

Houses of Peoples Representative: Procurement of Stationery Materials (Exercise Books and Blue Pens)

Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ead01800-f8c8-46f3-9382-9b484260a2af/open Lot Information

Hawassa University፡ Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a33938e1-8bb2-46d3-b282-6689fcca6fa8/open Lot Information

የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ የኮንስትራክሽን ዕቃዎች ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 05, 2026) የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ የኮንስትራክሽን ዕቃዎች መነሻ ዋጋ በማስቀመጥ ለመሽጥ የተዘጋጀ ሰነድ የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ

MSF Belgium – Ethiopia Mission is Inviting Qualified Suppliers to Submit Bids for the Supply of Electrical Materials.

Reporter (Aug 05, 2026) INVITATION FOR QUOTATION MSF is an international medical and humanitarian, non-profit, organization acting in accordance with

የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ ያገለገሉ ቀላል የኮንስትራክሽን መሣሪያዎች (Auxillary Equipments) በግልፅ ጨረታ ለመሽጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 05, 2026) የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ ያገለገለ ቀላል የኮንስትራክሽን መሣሪያዎች (Auxiliary Equipment’s) በግልፅ ጨረታ ለመሸጥ የተዘጋጀ ሰነድ

The Benishangul Gumuz Regional State Bureau of Agriculture, Funded by the World Bank Under the Food System Resilient Program, Invites Sealed Bids for the Procurement of a Refrigerated Truck for Transporting Fish Products.

Houses of Peoples Representative: Procurement of Uniforms

Government (Aug 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d435114e-8e3f-4fcf-b56f-c248b18b2f80/open Invitation to