Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 01, 2026) ግልጽና በሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ፅ/ቤት በቀን 01/11/2010 ዓ/ም እና 04/10/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት ወ/ሮ ሳራ ሞገስ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ካሳሁን ገ/ስላሴ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር 198914 በቀን 24/4/2017
የተሽከርካሪ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 01, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪኖች የጨረታ ማስታወቂያ ሪፍት ቫሊ ችልድረን ኤንድ ውመን ዲቨሎፕመንት ኦርጋናዜሽን የድርጅቱን በዋናው መ/ቤት ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ የመስክ መኪኖቹን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡
ሪፍት ቫሊ ችልድረን ኤንድ ውመን ዲቨሎፕመንት ኦርጋናዜሽን የድርጅቱን በዋናው መ/ቤት ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ የመስክ መኪኖቹን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 01, 2026) በኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዲሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የገቢዎች ሚኒስቴር በታክስ ዕዳ የያዛቸውን የተለያዩ ሞዴል ያላቸው ተሽከርካሪዎችንና የሞተር ሣይክል ለመሽጥ የመጣ የግልጽ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁ- 06/2018 የሚኒስቴር መ/ቤቱ
የገቢዎች ሚኒስቴር የተለያየ ሞዴል ያላቸው 4 ተሽከርካሪዎችን እና የሞተር ሣይክል ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ሕብረት ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች
SNV-Ethiopia Country Office Would Like to Float a Tender for Interested, Eligible & Competitive Bidders for the Provision of Milk Antibiotics and Test Kits to Support Our Project
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO BIDPROCUREMENT OF MILK ANTIBIOTICS AND TEST KITSBID NUMBER (038/26/SNV) SNV is a mission-driven global
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ ለ2019 በጀት ዓመት በከተማ ውስጥ ከሚገኙ ጋራዦች የተሽከርካሪ ዓመታዊ ጥገና አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ጥገና ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ 02/2019 በወላይታ ሶዶ ከተማ የሚገኘው የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል
Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Qualified Bidders/suppliers for Procurement of Different Materials
Fortune (Aug 02, 2026), Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested
The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR) Invites Qualified and Registered Contractors or Suppliers to Submit Quotations for the Construction of a Generator Shade at the UNHCR Melkadida Sub Office Compound.
Capital (Aug 02, 2026) Tender Notice DATE: 31 July 2026 The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees
The Fred Hollows Foundation Ethiopia (FHFE), an International Humanitarian Organization, Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply and Delivery of Smartphones that Meet Minimum Technical Specifications for Project Implementation.
Reporter (Aug 02, 2026) Invitation to Bid Bid N°: FHFE /IFB/04/2026 1. The Fred Hollows Foundation Ethiopia office (FHFE) an
Naannoo Oromiyaatti Manni Barumsaa Ifa Boruu Bultii Addaa Haramaayaa Sad, 2ffaa Bara Baajataa 2019tti Meeshaalee Tajaajilaaf Oolan Kanneen Akka Meeshaalee Baruu Fi Barsiisuu, Qulqullina Midhaan Dheedhii Nyaataaf Oolan, Mi’essituu, Foon Sangaa, Hanqaaquu Duudaa Kan Lukkuu Biyya Keessaa Fi Kan Lukkuu Faranjii Fi Kuduraa Fi Muduraan Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada. Kanaafuu, Dhaabbileen Ulaagaa Armaan Gaditti Ibsaman Guuttan Dorgomuu Ni Dandeessu.
BARRIISAA (Aug 02, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Naannoo Oromiyaatti Manni Barumsaa Ifa Boruu Bultii Addaa Haramaayaa Sad, 2ffaa bara baajataa
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የቦታው ስፋት (በካ.ሜ) 334.78 የሆነ የመኖሪያ ቤት ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና በሰንጠረዡ የተገለፀውን ንብረት በአዋጅ
Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Qualified Bidders/t Tenants for Lease
Reporter (Aug 02, 2026), Fortune (Aug 02, 2026) INVITATION FOR INTERNATIONAL COMPETITIVE BIDDERS Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested