Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jun 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8f830921-4ba1-4bac-8e12-0746d613b1fd/open Lot Information Procurement Reference Number: AKU-NCB-G-0195-2018-PUR Object of Procurement: Lot-175 በድጋሚ የወጣ
Aksum University : Lot-175 በድጋሚ የወጣ የተማሪዎች መመገብያ ሚል ካርድ
Bekur (Jun 22, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 21/2018 የአማራ ሚዲያ ኮርፖሬሽን የስልጠናና ምርምር ማዕከል ነባር ህንጻ የጥገና ሥራ ለማስጨረስ የጠቅላላ ሥራ ተቋራጮችን ከደረጃ 7 እና በላይ የሆኑ
የአማራ ሚዲያ ኮርፖሬሽን የስልጠናና ምርምር ማዕከል ነባር ህንጻ የጥገና ሥራ ለማስጨረስ የጠቅላላ ሥራ ተቋራጮችን ከደረጃ 7 እና በላይ የሆኑ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የሰራተኞች ደንብልብስ የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ኢንቨስትም ሆልድንግ ከሚተዳደሩት የመንግስት የልማት ድረጅት ውስጥ ገነት ሆቴል አስተዳደር ለሆቴል የሰራተኞች የደንብ ልብስ እና የሰራተኛ በግልጽ ጨረታ
በሆቴልና ቱሪዝም ሥራ ማሰልጠኛ የገነት ሆቴል የደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jun 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የኦዲት ስራ የጨረታ ማስታወቂያ የወልገሞ ገበያ ማዕከል አክሲዮን ማህበር የ2015፣ የ2016 እና የ2017 ዓ.ም የማህበሩን ሂሳብህጋዊ እውቅና ባለው ገለልተኛ ኦዲተር ሶስቱን አመት investigation
የወልገሞ ገበያ ማዕከል አክሲዮን ማህበር የ2015፣ የ2016 እና የ2017 ዓ.ም. የማህበሩን ሂሳብ ህጋዊ እውቅና ባለው ገለልተኛ ኦዲተር ሶስቱን አመት Investigation Audit /ዝርዝር ኦዲት ማሰራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬዳዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለዲስትሪክታችን ሠራተኞች ለ2018 የበጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል ደንብ ልብስ ጫማ፣ የደህንነት መጠበቂያ እና የፅዳት ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 25, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬዳዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለዲስትሪክታችን ሠራተኞች
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/57aa8492-0488-4d01-89dc-f318671b9a8f/open Lot Information
The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR) Representation Office in Ethiopia Invites Qualified and Registered Suppliers to Submit Quotations for the Supply and Delivery of ICT and Office Equipment (RFQ Reference No.: UNHCR RFQ 3310).
2merkato.com (Jul 25, 2026) Tender Notice Date: 25 July 2026 The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR),
Bonga University፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e9e34a15-92cf-466a-b251-d8b6ab730037/open Lot Information
Addis Ababa University፡ Procurement of Uniforms
Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/abcd8c9f-697c-487a-a428-a42b61a0ea50/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute: LOT 43 Procurement EAII CAMERA VIDEO CONTROL ROOM INTERIOR DESIGN BoQ
Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/82da6750-4d9f-4a67-9bbb-c94f946d052a/open Lot Information
Ministry of Revenue: MOR DD Office Canon የጠረጴዛ ፎቶ ኮፒ እና 1 KyocERa መካከለኛ ፎቶ ኮፒ ጥገናዎች አገልግሎት ግዥ ነው
Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7a1768b9-7ee4-4e81-bd65-9b5108c20bde/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9d990590-45fa-4c7d-be31-c7fd70fdec3f/open Lot Information
Revenue Ministry of Dire Dawa Branch Office: Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/baab9719-63d7-492f-8db5-a48211fbdec5/open Lot Information