Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር MSF/LP/09/2026 የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ከዚህ በታች የተገለፁትን ለፋብሪካችን የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት

የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ለፋብሪካው የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Government (Jul 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/614dd929-1e78-4c59-aae1-5bdaad2359e7/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1199-2018-PUR Object of Procurement: የፕሮቶኮል አልባሳት ግዥ

Bahir Dar University: የፕሮቶኮል አልባሳት ግዥ (BiT) (በድጋሚ የወጣ)

Bekur (Jun 29, 2026) በድጋሜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአዊ ብሄረሰብ አስተዳድር ዞን የእንጅባራ ጠቅላላ ሆስፒታል በ2018 በጀት ዓመት የሲቲስካን ክፍል የሪኖቬሽን ስራ ደረጃ 6 እና በላይ የሆኑ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ

በአዊ ብሄረሰብ አስተዳድር ዞን የእንጅባራ ጠቅላላ ሆስፒታል በ2018 በጀት ዓመት የሲቲስካን ክፍል የሪኖቬሽን ስራ ደረጃ 6 እና በላይ የሆኑ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Bekur (Jun 29, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የምዕራብ ጎንደር ዞን ማረሚያ ቤት መምሪያ ለ2019 በጀት ዓመት ለህግ ታራሚዎች ከመደበኛ በጀት ለምግብ አገልግሎት የሚውሉ እህል፣ የባልትና ዉጤቶችን፣ መድሃኒት

የምዕራብ ጎንደር ዞን ማረሚያ ቤት መምሪያ ለ2019 በጀት ዓመት ለህግ ታራሚዎች ከመደበኛ በጀት ለምግብ አገልግሎት የሚውሉ እህል፣ የባልትና ዉጤቶችን፣ መድሃኒት እና የማገዶ እንጨት መግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Cooperative Bank of Oromia S.C. Invite Interested and Eligible Suppliers to Register on the Bank’s SAP Ariba System for Participation in the National Competitive Bidding for the Purchase of the Different Materials/items

ናሽናል ሲሚንቶ አ.ማ. ደብተር፣ ብዕር፣ እርሳስ እና የተማሪ ቦርሳ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ናሽናል ሲሚንቶ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘረውን ደብተር ብዕር፣ እርሳስ እና የተማሪ ቦርሳ በጨረታ አወዳድሮ

Edukans Foundation Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items

Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION FOR TENDER: SUPPLY OF MATERIALS Edukans Foundation is an international NGO that is based in

አማራ ልማት ማህበር (አልማ) የኤሌክትሪክ መኪናዎችን መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የኤሌትሪክ መኪና ግዥ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አማራ ልማት ማህበር /አልማ/ የክልሉን ህዝብና ልማት ደጋፊዎችን በዘላቂነት

Hibret Bank Would Like to Invite Interested & Eligible Venders to Bid for the Promotional Items & Campaign Speaker Power (Montarbo Speaker)

Reporter (Aug 02, 2026) Invitation to Bid Bid No. HB/009/2026 Hibret Bank would like to invite interested & eligible venders

SNV Invites Eligible Bidders for the Procurement of Solar Water Pumps

Reporter (Aug 02, 2026) AdvertisementInvitation for Expression of Interest (EOI) for Strategic Partnership in the Development of the SWP Business

Nib Insurance Company (S. Co.) Invites Sealed Bid from Eligible Bidders for the Supply of Laptop Computers (from Manufacturer Authorized Dealers), Printer, Photo Copy Machine, LCD Projector, Color Printer, Scanner and Tablet

EthSwitch Share Company, Which is the Owner and Operator of the National E-payment Switch of Ethiopia, Invites this Bid for Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Different IT Related Item Supply & Support Renewal Services.

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ተሸከርካሪ ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ሐራጅ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን የብድር